Idan kun gaji da karɓar ambaton daga mai amfani, kuna so ku sani yadda ake toshe mai amfani akan Twitter, wanda zaku iya amfani da wata dabara mai sauƙi wacce zaku iya aiwatarwa duka daga kwamfuta da kuma daga kowace na’urar tafi-da-gidanka kamar su kwamfutar hannu ko wayo. Kamar sauran hanyoyin sadarwar jama'a, Twitter na iya zama wuri mai kyau don haɗuwa da mutane a kowane ɓangare na duniya, don samun damar ba da ra'ayi ga jama'a game da kowane batun ko don sanin Labaran da ke kewaye da ku, kodayake gaskiyar cewa dandamali ne na kyauta yana nuna cewa akwai miliyoyin masu amfani da suke amfani da shi, da yawa daga cikinsu suna yin amfani da shi ta hanyar da ba ta dace ba kuma suna amfani da rashin sanin da cibiyar sadarwar ke ba su don cin mutunci, ɓata suna ko barazanar wasu mutane. Twitter ba zai iya ba, a lokuta da yawa, ya yi komai game da waɗannan saƙonnin da bai dace ba, kodayake yana ba kowane mai amfani damar hakan kulle da hannu ga wancan mai amfani ko waɗancan masu amfani waɗanda basa son karɓar tsokaci ko ambatonsu. Idan a kowane lokaci kun sami buƙatar toshe mutum amma ba ku san yadda ake yin sa ba, a ƙasa za mu nuna muku yadda za ku iya yin duka biyun daga kwamfuta da daga wayo ko wayo. Lokacin da kake toshe mutum a shafin Twitter, dole ne ka tuna cewa mutumin ba shi da damar bin asusunka har sai ka yanke shawarar sake buɗe shi (idan ka yanke shawarar cire shi wata rana), amma ba za ka iya bi su kuma. Ta wannan hanyar, yiwuwar aika saƙonni kai tsaye tare da wannan mai amfani da aka toshe zai kasance yana katange da kashewa kuma tweets ɗin da suke yi ba zai bayyana akan bangonku ba. Koyaya, zaku iya ci gaba da duba ra'ayoyin da sauran masu amfani sukayi a tweets ɗin su idan kun bi mutumin da ya rubuta su, kodayake ba ainihin tweet ba. Kuna iya tuna cewa mutumin da kuka toshe ba zai sami kowane irin sanarwa da ke nuna cewa kun yanke shawarar da kuka yanke ba, kodayake idan sun taɓa ziyartar bayananku za su ga cewa kun toshe su.

Yadda ake toshe mai amfani akan Twitter daga kwamfuta

Idan kana son sani yadda ake toshe mai amfani akan Twitter daga kwamfuta, dole ne ka je wurin Babban shafin Twitter daga burauzarka kuma shigar da asusunka. Da zarar ka shiga tare da asusunka, za ka iya bincika mai amfani da kake son toshewa, wanda zaka iya amfani da shi Gidan bincike cewa zaka samu a ɓangaren dama na allon, ko danna sunan mai amfani a duk wani littafin da suka yi kuma hakan ya bayyana a cikin abincin ka akan hanyar sadarwar. Da zarar kun kasance cikin bayanan mai amfani don toshewa, dole ne ku danna gunkin kwalliya uku na tsaye, da ke daidai kusa da maɓallin bin bayanan martaba (bi / bi), a gefen dama. Bayan danna wannan maɓallin, menu mai zaɓi zai bayyana, inda, tare da wasu, za a ba mu zaɓi "Toshe @XXX".
Hoton 6
Danna kan zaɓi An toshe a cikin menu mai fa'ida da sabon taga mai bayyana zai bayyana akan allo wanda za'a tambaye mu mu tabbatar idan da gaske muna son toshe wannan mai amfanin. Ta wannan hanyar ba za mu yi kuskuren toshe asusun da ba mu so ba.
Hoton 7
Da zarar mun toshe lissafi, zai bayyana akan allo You blocked @ kwankwasiyyaXNUMX lokacin shigar da bayanan martaba, kamar yadda zaku iya gani a hoto mai zuwa:
Hoton 8
Koyaya, zaɓi don toshewa yana iya canzawa a kowane lokaci kuma saboda wannan kuna da zaɓi daban-daban. Na farko shine danna Komawa a cikin sakon da zai bayyana a saman allo da zarar ka toshe mai amfani, kamar yadda kake gani a hoton da ya gabata. Wani zaɓi shine shigar da bayanan kulle kuma ratsa maɓallin An kulle domin ya bayyana Don buɗewa kuma danna shi, wanda zai cire wannan mai amfani nan da nan. Kari akan haka, zaku iya danna hoton hoton ku akan Twitter a saman allo, je zuwa Saituna da sirri kuma daga baya a cikin sashin An katange asusun buga maballin Don buɗewa akan lissafi akan jerin da kake son cirewa. Ta wannan hanyar zaku iya samun cikakken iko akan waɗancan asusun da kuke son kiyayewa saboda kowane irin dalili.

Yadda zaka toshe mai amfani akan Twitter daga wayar hannu

Idan maimakon bukatar sani yadda ake toshe mai amfani akan Twitter Daga kwamfuta kake son yi daga wayar hannu ko kwamfutar hannu A wannan yanayin, abu na farko da ya kamata ka yi shi ne shigar da aikace-aikacen wayar salula na Twitter ka shiga da sunan mai amfani da kalmar wucewa. Da zarar ka shiga cikin na'urarka, dole ne ka danna gunkin ƙara girman gilashi don nemo mai amfani ko asusun da kake son toshewa. Hakanan, zaku iya danna kan sunan mai amfani kai tsaye a cikin kowane littafin da suka yi a cikin abincinku ko ta ɓangaren ambaton idan sun ambace ku a baya. Da zarar kun kasance cikin bayanan su, dole ne ku latsa gunkin gwanayen uku da ke saman ɓangaren dama na allo, wanda zai sa menu mai faɗi ya bayyana, wanda daga nan ne za a ba mu damar Block ko toshe @XXX, kamar yadda kake gani a hoto mai zuwa:
Hoton 9
Bayan danna maballin An tosheKamar yadda yake a cikin fasalin tebur, taga mai tabbatarwa zai bayyana akan allon don mu iya tabbatar ko muna son toshe wancan asusun ko a'a. A kowane hali, zaɓi ne mai juyawa, don haka babu matsala idan daga baya kuka yi nadama da toshe shi.
Hoton 10
Lokacin da bayanin martaba ke kulle, zaka iya bugawa Komawa kai tsaye a cikin sakon da zai bayyana a shudi da zarar ka toshe asusun. Hakanan, zaku iya cire katanga bayanan martaba ta hanyar shigar da asusunka da bayan taɓa maɓallin An kulle, zaɓi Don buɗewa. Bugu da kari, zaku iya shiga cikin bayanan ku zuwa Saituna da sirri, da kuma cikin  Abubuwan Zaɓuɓɓuka, samun dama Asusun da aka toshe, daga inda zaka iya sarrafa su kuma bude wanda kake so.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki