Tambayoyi akai-akai

Me yasa za a sayi mabiya don hanyoyin sadarwar jama'a?

A yau, kasancewa a cikin hanyoyin sadarwar jama'a ya zama larura ga waɗanda suke son samun wuri akan Intanet, cibiyoyin sadarwar jama'a suna ɗaya daga cikin hanyoyin talla waɗanda yawancin masu amfani ke motsawa tare da injin binciken Google. Don haka yana da ma'ana a yi amfani da waɗannan dandamali don talla saboda fa'idodi da yake ba mu, waɗannan su ne wasu:

  • Zamu iya samun tasiri mai ban mamaki tare da ƙaramin saka hannun jari, tunda talla a kan hanyoyin sadarwar zamantakewa ba shi da arha idan aka kwatanta da sauran tashoshi.
  • Sauƙin rarraba masu sauraro muna so mu yi magana.
  • Sauƙaƙewa a cikin tsarin tallan.
  • Kulawa da ayyukanmu ta hanyar rahotanni.

Tunda yanar gizo na wadatar ga kowa, abu ne na yau da kullun ayi gasa kuma idan sabon mai amfani yana neman siyan kayayyaki ko aiyuka, yawanci suna neman hanyoyin sadarwar kamfanin don sanin ko suna da su a ciki kuma don haka san ra'ayi daga wasu mutanen da suka riga sun gwada alama. Kamar yadda suke faɗa, ra'ayi na farko koyaushe shine wanda yake ƙidaya.

Idan ya zo ga kamfani, alama ko masu fasaha masu tasowa abu ne na yau da kullun kuma karbabbe ne saya mabiya ko wasu ayyuka waɗanda zasu haɓaka tasirin ku akan hanyoyin sadarwar jama'a. Waɗannan sabis ɗin misali ne: mabiya, abubuwan so, sakewa don bidiyon ku, tsokaci masu kyau ... Amma ta yaya za mu iya amfani da su don amfaninmu?

Idan da gaske muna son amfani da waɗannan nau'ikan ayyukan, dole ne muyi amfani da dabarun da zasu sa mu haɓaka tasirinmu, anan zamu bar wasu daga cikinsu, amma akwai da yawa, kamar yadda yawancin hanyoyin da zaku iya ƙirƙirawa. Kasance mai kirkira ka gwada hanyoyi daban-daban har sai ka sami mafi kyawu ga aljihun ka:

  • Bayyanar: Babban maƙasudin shine ƙirƙirar babban tasiri, ta wannan hanyar za mu jawo hankalin masu amfani kuma zai zama da sauƙi don su bi mu (bi). Bayyanar yawancin mutane a cikin hanyoyin sadarwar zamantakewa zai sauƙaƙe ci gaban asusun, tunda masu amfani na ainihi suna bin asusun tare da mabiya da yawa.
  • Biyo baya: Dabara ce bisa la'akari da cewa yawancin masu amfani da kuke bi suna bin ku a baya, don haka muna ba da shawarar bin adadi mai yawa na masu amfani yau da kullun.
  • Matsayi a cikin RRSS: Samun adadi mai yawa na ziyara, mabiya, tsokaci, abubuwan da ake so, sake dubawa ... zai taimaka wa hanyoyin sadarwar zamantakewar jama'a don sanya abun cikin mu da nuna shi azaman ci gaba ko abubuwan da suka dace. Ta wannan hanyar zamu isa ga ƙarin masu amfani da gaske waɗanda ke sha'awar abubuwan mu. Koyaushe amfani da samfuranmu a daidaitacciyar hanya (ba dabi'a ba ce samun mabiya dubu 50.000 da masu son 3 a cikin kowane ɗaba'a ko ziyarar miliyan 1 a bidiyo da kwatankwacin 20).
  • Gwada ganin: Kuna iya sanya asusun ku ta atomatik don aika ɗaruruwan abubuwan so, saƙonnin sirri tare da kira zuwa aiki ... zuwa ga masu amfani daban waɗanda, bayan sun ga saƙonninku ko abubuwan da kuke so, za su zo bayananku na ban sha'awa.

A cikin asusun ajiya, saya mabiya ko wannan nau'in sabis yana ba mu damar yin amfani da waɗannan dabarun, tunda wasu cibiyoyin sadarwar jama'a sun iyakance ayyukan bayananmu dangane da mabiyan da muke da su, a nan muna da misalai da yawa:

  • Ba za mu iya yin amfani da «bi-baya» daidai ba idan muna da mabiya kaɗan, tun da, ban da daidaita daidaiton masu bi / bi, za a iyakance mu ta hanyar sadarwar sada zumunta lokacin da muke son bin yawancin masu amfani da yau da kullun, don haka muna buƙatar mabiya adadi mai yawa daga farawa.
  • Kamar dai yadda aka iyakance mai zuwa ta yawan mabiya, sakonnin sirri ko abubuwan da muke so mu aika a rana (ba tare da fadawa cikin wani aiki da aka sanya shi a matsayin "yaudara") shima an iyakance shi. Arin mabiyan da muke da su, yawancin iyakokin saƙonni kai tsaye, abubuwan so ko favs na yau da kullun.
  • Commentsara maganganu masu kyau, abubuwan so da ra'ayoyi a cikin bidiyonmu zai taimaka logarithm na hanyar sadarwar jama'a don sanya bidiyon ta asali.

Ya tafi ba tare da faɗin cewa siyan mabiya kawai cikawa bane, idan muna son haɓaka tasirin hanyar sadarwar mu, babu shakka zai bamu ci gaba, amma ba zamu iya barin abubuwan ciki ba, ra'ayoyi tare da mabiyan mu, da dai sauransu.

Shin tsarin sayan yana da sauki?
Tsarin sayan yana da sauki da sauri.

  1. Da zarar an zaɓi samfurin, a shafinsa:
    • Zaɓi yawa (50, 100, 250, 500, 1.000 ...)
    • Shigar da mahaɗin mai amfani, hoto, bidiyo ... ya dogara da sabis ɗin da aka zaɓa
  2. Latsa "toara to cart" don ci gaba da tsarin sayan. Zaku iya ƙara kayan da yawa kamar yadda kuke so a keken kafin ku biya.
  3. Shigar da rangwamen rangwamen kuma latsa "Aiwatar coupon" don amfani da ragin (na zaɓi)
  4. Cika bayanan biyan kuɗi (suna, sunan mahaifi, imel ...)
  5. Zaɓi hanyar biyan kuɗi
  6. Karɓi sharuɗɗa da halaye na sayan ta latsa kwalin da ya dace.
  7. Don kammala sayan, danna kan "Sanya wuri". Idan ka biya tare da PayPal «Je zuwa PayPal» don shiga ka biya.

Yanzu zaku sami imel zuwa adireshin da aka bayar mai tabbatar da karɓar odarku da kuma sanar da ku cewa kun sanya umarnin daidai.

Shin akwai haɗari ga asusuna?

Mu ƙwararru ne a ɓangaren, koyaushe muna kula da asusun abokan cinikinmu da matuƙar kulawa, bayan dubban nasarar da aka ba da umarni cikin nasara, ba a taɓa samun batun toshewa ko dakatar da kowane hanyar sadarwar jama'a zuwa asusun abokan cinikinmu ba, tunda muna aiki tare iyakokin tsaro waɗanda suka hana hakan faruwa.

Shin in baku lambata?
A'a, a kowane hali bamu buƙatar kalmar sirri ta asusunku.
Shin mabiyan na gaske ne?

Mabiya yawanci suna cikin bayanan martaba marasa aiki, don haka ba zasu ƙara ƙarin aiki a bayananka ba. A wasu lokuta ana amfani da asusun ta ainihin masu amfani, kawai idan samfurin ya nuna "REAL"

Shin mabiyan na dindindin?

Mabiya na gaske ne ko a'a, babu wanda ke rayuwa, dole ne ku adana su da abubuwan sha'awa da sabbin abubuwa, har ma da yawa sun rasa sha'awa. Ba za mu iya tsammanin mai amfani ya bi ni har abada ba.

Dangane da asusun da ba ya aiki, cibiyoyin sadarwar jama'a wani lokacin suna sabunta logarithms na ganowa don irin wannan aikin kuma suna aiwatar da wucewa, tare da toshe bayanan martaba marasa aiki, tare da asarar mabiya a cikin bayanan abokin ciniki.

Wannan shine dalilin da ya sa Creapublicidadonline.com yana ba da garantin kwanaki 30 bayan karɓar biya, yayin da duk wani asara za a maye gurbinsa kyauta. Dole ne kawai ku tuntube mu mai nuna lambar oda da yawan mabiyan da kuke tsammanin kun rasa.

Manufar wannan garantin shine cewa masu amfani da mu suna jin daɗin sabis ɗin aƙalla na tsawon kwanaki 30, yayin da suke amfani da damar don canza bayanan martaba marasa aiki zuwa ainihin masu amfani ta hanyar dabaru kamar waɗanda aka bayyana a cikin "Me yasa za a sayi mabiya don hanyoyin sadarwar jama'a?"

Shin yakamata in saka bayanan martaba a cikin jama'a?
Kafin yin biyan, muna bukatar ka saita sirrin asusunka ga "jama'a" domin kammala aikin daidai. Da zarar an ba da sabis ɗin, za ku iya sake tallata bayanan martaba ɗin.
Za a iya siyan ayyuka da yawa?
Kuna iya siyan sabis kamar yadda kuke so. Dole ne kawai ku "ƙara cikin keken" samfuran da kuke sha'awa. Nunawa ga kowannensu yawa da mahada a cikin kwalaye masu dacewa yayin aikin siyan.
Shin ana iya raba mabiya zuwa bayanan martaba da yawa?
Idan zamu iya. Tunda a yanar gizo kawai muke da akwati ɗaya don hanyar haɗi, tuntuɓe mu ta imel da ke nuna lambar oda, hanyoyin haɗin yanar gizo da adadin da kuke so a cikin kowane ɗayan bayan biyan kuɗin. Wannan sauki.
Kuna yin umarni na al'ada?
Tabbas, idan kuna son yi muku umarni, to ku tuntube mu ta imel ko WhatsApp.
Kawai nayi oda ne.Yanzu menene?

Idan kun riga kun bada umarni, muna godiya da dogaro gare mu. Bincika akwatin saƙo na imel ɗin da kuka nuna yayin sanya umarnin, kuna da imel daga Creapublicidadonline.com mai gaskata bayanan oda.

Dole ne ku jira tsakanin kwanaki 1-3 don aiwatar da odarku da isar da shi, koyaushe muna yin shi da wuri-wuri, wannan lokacin yana da kusanci kuma ya dogara da girman sabis ɗin. Idan kana son isar da odarka a kan takamaiman kwanan wata, da fatan za a tuntube mu don aiwatar da ita.

Idan kuna da wasu tambayoyi, to kada ku yi jinkirin rubuta mana ta imel ko WhatsApp kuma za mu warware tambayarku a cikin awanni 24.

Yaya tsawon lokacin da zai ɗauka kafin ya isa?
Daga lokacin da abokin ciniki yayi oda, yana iya ɗaukar kimanin kwanaki 1-3 har sai ya fara ganin sakamakon. Yi haƙuri, lokacin farawa shine kusan kwanaki 1-3.

Idan bayan wannan lokacin ba ku lura da sakamako ba, muna neman afuwa, da fatan za a tuntube mu don magance matsalar.

Shin zan iya amfani da asusuna yayin sabis?
Ee, zaku iya amfani da asusunka ta al'ada, tunda bamu buƙatar kowane irin hanyar isa gare shi.
Waɗanne hanyoyin biyan kuɗi kuke bayarwa?
  • PayPal
  • Katin bashi
  • Canjin banki
Kuna bayar da rasit?

Tunda wasu daga cikin rukunin yanar gizon a cikin sashin ba sa ba da takarda, mun fahimci cewa kuna tambayar mu. A bayyane yake cewa doka ta wajabta mana yin wasiƙar ga abokan cinikinmu, mu kamfani ne mai ƙwarewa, ƙwararre kuma rijista, don haka dole ne kawai ku nemi shi ta hanyar imel ko WhatsApp wanda ke nuna lambar oda da kuma bayanin kuɗin ku don ku samu. muna jigilar kayayyaki

Shin yana yiwuwa a yi kwangila da sabis tare da wasu kamfanoni?

A koyaushe muna ba da shawarar kada mu sanya umarni tare da wasu kamfanoni yayin aiwatar da ayyukanmu gabaɗaya, tunda wannan hanyar ana iya samun kuskure ko rashin fahimta. A wanne hali muke keɓance kanmu daga laifi, tunda ana nuna shi da gaskiya a cikin hanyar kariya, da kuma buƙatun don isar da ingantattun ayyuka kamar yanayin asusun na jama'a, ba canza sunan mai amfani ba yayin bayar da umarni da dai sauransu

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki