Na dogon lokaci, sabis na Kalandar Google, wanda aka sani da Google Calendar, ga mutane da yawa ajanda ne inda suke sanya duk ayyukan da dole ne su aiwatar a cikin yini zuwa yau, ayyukan da suke jiransu da waɗanda basa aikatawa. son zama na manta.

Ta wannan hanyar, ba tare da la'akari da ko mai amfani yana gaban kwamfutarsu ba kamar daga wayar hannu ce, koyaushe suna iya sanin duk ayyukan da dole ne su yi ko abubuwan da zasu yi a cikin kwanaki masu zuwa. Koyaya, sanannen abu ne ga mutane da yawa karɓar gayyata zuwa abubuwan da suka faru ta hanyar Facebook, don haka tare da layin da zamu biyo baya zamu bayyana yadda za a ƙara abubuwan Facebook a kalandar Google.

Yin wannan aikin zaku iya samun duk abubuwanda kuka tsara yadda yakamata da kuma ayyukan da yakamata kuyi da kuma duk waɗancan abubuwan da zaku iya karɓa ta hanyar Facebook, don ku sami komai da komai a wuri guda don sanin dukkan ayyuka da abubuwan da suka faru daga duk inda kake so, ko dai daga wayar hannu ko kuma daga kwamfuta.

Yadda ake ƙara abubuwan Facebook akan kalandar Google

Nan gaba zamuyi bayanin abin da yakamata kayi don ƙara abubuwan da kake faruwa na Facebook zuwa Kalanda na Google, mataki zuwa mataki don haka ba ku da wata shakka game da aikin kuma kuna iya aiwatar da shi a hanya mai sauƙi da sauri.

Matakai sune wadannan:

  1. Da farko dole ne kaje shagon fadada burauzan Google Chrome ka girka tsawo da ake kira Checker Plus don Kalanda Google, wanda zaku iya samu ta hanya mai sauƙi da sauri kawai ta hanyar aiwatar da bincike akan Google.
  2. Nan gaba dole ne ku ci gaba don shiga cikin asusun Facebook ɗinku daga ɗayan windows windows na bincike na Google Chrome.
  3. Lokacin da kuka riga kuka fara zaman dole ne ku je sashin Gano kuma akwai zuwa Events.
  4. Sannan dole ne ku zaɓi taron Facebook ɗin da kuke son ƙarawa zuwa kalandar Google kuma da zarar an zaɓi shi dole ne danna gunkin tsawo shigar a cikin bincike na Google Chrome.
  5. Don gamawa kawai zaku duba bayanan taron don tabbatar da daidai kuma ƙara abin da ya faru zuwa Kalanda na Google, kuma zai kasance a cikin ajanda don ku iya tuntuɓar sa lokacin da kuke buƙata.

Ta wannan hanyar, zaku ga cewa ƙara abubuwan Facebook akan kalandar Google yana da sauƙin gaske, kodayake ku tuna cewa dole ne ku fara shigar da tsawo da ake kira Google Chrome a cikin burauzarku Checker Plus don Kalanda Google, wanda aka haɓaka don haka ana samun wannan aiki mai amfani. Don nemo shi zaka iya yin bincike akan Google ko je kai tsaye zuwa Gidan yanar gizo na Chrome, daga inda zaka iya girka shi cikin danna kaɗan kawai.

Da zarar kun ƙara Google Chrome a cikin burauzarku, abin da ya kamata ku yi shi ne kawai, kamar yadda muka ambata, je zuwa asusun Facebook ɗinku, shiga idan ba ku taɓa yin hakan ba a baya kuma ku je ɓangaren abubuwan da ke Wuri a cikin ɓangaren Binciken, wanda yake a menu na gefen hagu na shafin gida na sanannen hanyar sadarwar jama'a.

Wannan zai nuna shafi a kan allo wanda zaka iya ganin duk abubuwan da ka iya faruwa akan Facebook, yana nuna matsayin su, ma’ana, wadanda ka iya kirkirar kanka da su, wadanda aka gayyace ka ko wadanda kake da su .ya tabbatar da cewa zaku halarci taron. Don ƙara kowane ɗayan su, kawai zaɓi shi sannan danna maɓallin gunkin shigar da Chrome da aka ambata ɗazu.

Lokacin da kayi haka, taga mai fa'ida zata bayyana akan allo tare da zabin «Ƙara zuwa Calendar na Google«, Wanne zai bayyana a ƙarƙashin suna ko taken taron, kwanan wata da lokaci, tare da zaɓin zaɓi wanda zai ba ku damar zaɓar ko kuna son ƙara taron a cikin kalandar asusun Google da kuke da ko zuwa kowane kalandar musamman wanda wataƙila kun riga kun ƙirƙiri kuma an haɗa shi da asusunka.

Zaɓi zaɓin da ya fi birge ku kuma za a ƙara taron na Facebook ta atomatik zuwa kalandarku ta Google, ta wannan hanya mai sauƙi kuma cikin 'yan sakan kawai.

Lallai zaɓi ne mai matukar amfani don kaucewa samun ƙara kowane taron daban-daban, wanda zai adana muku lokaci mai yawa, ban da bayar da gudummawa ga ingantacciyar ƙungiya a Kalandar Google, sabis ne da mutane ke amfani da shi yau da kuma ta kwararru, waɗanda ke ganin wannan sabis ɗin na Google a matsayin babban zaɓi don kula da daidaitaccen tsari na rayuwar yau da kullun, alƙawurra ko abubuwan da za su halarta da kuma ayyukan da dole ne su yi.

Kalanda na Google sabis ne mai matukar amfani, mai sauƙi da ƙwarewa wanda ba shi da wahalar gudanarwa kuma hakan yana ba ka damar ƙara ayyukan da za a yi da sauri ko wani bayanin da kake son yi. Idan baku taɓa amfani da Kalandar Google ba, lokacin da kuka shiga zaku sami kalandar da zaku iya tsara ta kwana, makonni, watanni, shekaru ..., kuma tare da dannawa ɗaya zaku iya ƙara taron, tunatarwa ko aiki, don wanda dole ne ku shigar da take, zaɓi kwanan wata da lokaci kuma, gwargwadon nau'in bayanin da aka zaɓa, kuna da wasu zaɓuɓɓuka kamar ƙara baƙi, ƙara wuri ko ƙara bayanin.

Saboda wannan muna ba da shawarar cewa idan ba ku gwada shi ba tukuna kuma kuna neman ajanda na kanku, duba Kalanda na Google, wanda, kamar yadda kuka gani a cikin wannan labarin, zaku iya ƙara waɗannan abubuwan da kuke so daga Facebook a cikin hanya mai sauƙi da sauri.

Ci gaba da ziyartar Crea Publicidad akan layi don kasancewa tare da sabbin labarai game da kafofin sada zumunta da sauran shahararrun sabis yau.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki