Facebook yana ci gaba da aiki don haɓaka kayan aiki da aikace-aikace daban-daban waɗanda yake samarwa ga miliyoyin masu amfani da dandamali, koyaushe suna ƙoƙari don biyan buƙatunsu, musamman ma bayan abin kunyar da ya addabi kamfanin a cikin recentan kwanakinnan musamman saboda matsalolin da suka shafi sirri da tsaro na masu amfani a cikin shahararren hanyar sadarwar jama'a a duk duniya.

Bayan haɓaka ayyukan da ake da su a kan dandamali da ƙaddamar da sabbin abubuwa ga hanyar sadarwar zamantakewar, kamfanin yana aiki kan ci gaba zuwa Facebook Manzon, aikace-aikacen aika sakon gaggawa na kamfanin Amurka.

Aiki na ƙarshe da aka saka a cikin Facebook Messenger shine wanda ba ka damar share sakonnin da aka aiko, wani fasalin da masu amfani suka buƙaci sosai kuma yana aiki a cikin irin wannan hanyar zuwa aiki ɗaya wanda yake cikin aikace-aikacen saƙon da aka fi amfani da shi, WhatsApp.

Wannan sabuwar damar tana neman inganta kwarewar masu amfani, ta yadda zasu iya kawar da wannan sakon da suka aika bisa kuskure ga mutumin da bai dace ba ko kuma a cikin wani lokaci na rudani ko rauni kuma suna son sharewa kafin mai karban ya gani, aiki cewa Yana iya fitar da mu daga sauri fiye da ɗaya. Dama akwai wannan damar a ciki Facebook Manzon, kodayake yana da wasu iyakoki.

Wannan fasalin, wanda har yanzu ba'a samu ga duk ƙasashe ba, zai baka damar goge sakonni a tsakanin mintina 10 bayan ka aika da sakon. Da zarar wannan lokacin ya wuce, ba zai yiwu a share shi ba. A yanzu haka ba a san ko Facebook Messenger Lite zai kasance da wannan sabon aikin ba.

Yadda za a share saƙonnin da aka aiko akan Facebook Messenger?

saber yadda za a share saƙonnin da aka aiko akan Facebook Messenger Abu ne mai sauqi, tunda zai isa a shigar da tattaunawar da aka rubuta sakon ta wayar hannu kuma yi dogon latsawa a kan kumfar sakon da ake so.

Da zarar an yi sama Fushin faɗakarwa zai bayyana wanda zaɓuɓɓukan sharewa biyu zasu bayyana cewa zamu iya samun su a wasu aikace-aikace kamar su WhatsApp lokacin share saƙo, ma'ana, yiwuwar share saƙo kawai daga na'urar mu ko kuma daga namu da mai karɓa.

Share sakon kawai daga wayar mu ta hannu wani zabi ne wanda ba'ayi amfani dashi ba amma yana bamu damar kiyaye sirrin tattaunawar mu, musamman idan muna da idanu ko kuma shakku cewa akwai mutanen da zasu iya kasancewa akan na'urar mu ko asusun Facebook, tuni hakan ya kasance ta wannan hanyar zamu iya share saƙonnin da muka aika kuma muna so mu tabbata cewa babu wani da zai iya karantawa.

Koyaya, yiwuwar share saƙo ga duk masu amfani shine mafi amfani kuma wannan shine, fifiko, mafi yawan masu amfani da hanyar sadarwar zasuyi amfani dashi, tunda wannan hanyar, koyaushe cikin mintuna 10 na farko bayan aika kowane saƙo, za a iya samun damar share saƙo da sanya ɗayan ba zai iya karanta shi ba, wanda zai iya fitar da mu daga matsala fiye da ɗaya, ko dai saboda kuskure yayin aika saƙo ga mai karɓar wanda ba mu so ko saboda mu sun aiko da sako da muke nadama.

Share saƙonni akan Facebook Messenger

Kodayake a ƙa'ida ba za a iya ɗaukarsa a matsayin babban aiki ko aiki mai ƙira ba, tunda kamar yadda muka ambata tuni an riga an kunna shi a kan wasu dandamali, aiki ne mai fa'ida ga al'umma da masu amfani da shi Facebook, kuma cewa bayan dogon lokaci hanyar sadarwar zamantakewa ta yanke shawarar aiwatarwa a kan tsarinta don biyan buƙatunsu kuma don haka inganta sabis ɗin saƙonta, wanda miliyoyin mutane ke amfani dashi a duk duniya, kodayake har yanzu yana da nisa daga ƙimar masu amfani. waɗanda ke amfani da WhatsApp, wanda ya kasance jagorar aikace-aikacen aika saƙo a yawancin duniya.

A halin yanzu Facebook Messenger shine a saman 5 na aikace-aikacen aika sakon gaggawa, Don haka har yanzu babban zaɓi ne don yin hulɗa tare da abokai da ƙawaye, a babban ɓangare saboda yawancin mutane suna da asusu a kan wannan hanyar sadarwar zamantakewar da ke ci gaba da kasancewa ɗaya tare da mafi yawan masu amfani a duniya.

Facebook Manzon sabis ne wanda ke ci gaba da kiyaye ƙoshin lafiya duk da cewa hanyar sadarwar jama'a ya rasa wasu suna don amfanin Instagram (kuma mallakin Facebook ne), kuma da yawa daga cikin masu amfani sun kebe asusunsu a farkonsu don amfani da na biyu, wanda ke ba da damar raba abubuwan cikin sauri da sauƙi, kodayake yawancin ayyuka da dandamali biyu ke rabawa, musamman bayan haka Facebook ya yanke shawarar kawowa. Labarun Instagram zuwa Facebook, kodayake a cikin wannan hanyar sadarwar zamantakewa ta ƙarshe ba su da tauraro kamar yadda suke a farkon, inda masu amfani da yawa ke amfani da shi kullun don raba tunaninsu, abubuwan da suka faru da duk abin da suke so a cikin ƙananan bidiyo (ko hotuna) na 15 seconds. tsawon lokaci.

A gefe guda, daga Facebook Manzon aiki yana ci gaba da zuwan sababbin ayyuka da sabis, tabbatar da sabon bayani wanda a cikin sabuntawa na gaba zai ba ku damar kallon bidiyo tare da abokanka a lokaci guda, wanda zai ba ku damar yin sharhi tare da su kan kowane bidiyon da kuke son raba, ko hoto ne tare dasu, farkon sabon fim ko wani abun ciki wanda kake son kiyayewa a kungiyance. Har zuwa yanzu, akwai yiwuwar aika hanyar haɗi zuwa ga abokanka don su, da kansu, su ga wannan ƙunshin bayanan amma ba da daɗewa ba za su iya kallon bidiyo a cikin al'umma godiya ga Manzo, kallon su tare kuma suna iya yi sharhi kai tsaye ba tare da buƙatar dakatar da kallon bidiyon ba.

Ana tsammanin wannan sabon aikin zai zo cikin sabuntawa na gaba na aikace-aikacen, ba tare da sanin a halin yanzu ainihin ranar da za a ƙaddamar da shi ga duk masu amfani da Android da iOS ba.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki