Instagram Yana ɗaya daga cikin manyan hanyoyin sadarwar zamantakewar yau, ana lasaftawa a duk faɗin duniya tare da masu amfani da sama da miliyan 1.000, wanda ya sa ya zama wuri mai dacewa ga kowane irin kasuwancin dijital don sananne da haɓakawa. Koyaya, a cikin yanayin kamfanoni, bai kamata ku buɗe asusu akan wannan hanyar sadarwar ba tare da fara tsayawa kuyi tunani game da ma'anar dabarun cewa kana so ka aiwatar. Bugu da kari, dole ne su tsara jerin manufofi kuma suyi aiki bisa ga su don kokarin cimma kyakkyawan sakamako.

Don cimma burin ku akan wannan rukunin yanar gizon kuma don kasuwancin ku su amfana daga ayyukanku, za mu ba ku jerin shawarwari waɗanda muke la'akari da mahimmanci don samun damar haɓaka dabarun tallan mai kyau akan hanyoyin sadarwar zamantakewa, musamman a wannan yanayin. don Instagram. Koyaya, ana iya amfani da mafi yawansu ta hanya ɗaya zuwa kowane dandamali na zamantakewa wanda kasuwancin ku yake.

Ayyade abokin cinikin ku

Abu na farko da dole ne ka yi la'akari da shi shine buƙatar samun naka manufa abokin ciniki, ma'ana, irin mutanen da kake son magancewa. Dogaro da shi dole ne ka ƙirƙiri darajar abun ciki, wani abu da zaku iya yi kawai idan da gaske kun san masu sauraron ku kuma sun bayyana sarai game da wanda kuke niyya.

Bai isa ba don ƙirƙirar wani abu na yau da kullun da kuke tsammanin na iya zama mai ban sha'awa, kodayake da gaske yana da shi a matakin gaba ɗaya, tunda yana yiwuwa mutanen da kuke da sha'awar magana da su saboda yanayin kasuwancin ku ne ƙila ba za su iya ganinsa ta hanya ɗaya ba, wanda hakan zai zama mummunar dabara ga hanyoyin sadarwar jama'a.

A saboda wannan dalili, ana ba da shawarar cewa, kafin ɗaukar kowane mataki a cikin hanyar sadarwar zamantakewa, za ku fara da bayyana wanda abokin kasuwancinku yake, kuma bisa hakan za ku iya aiki. Yana da mahimmanci san cikakken bayani game da abokan cinikin ku.

Don yin wannan, dole ne ku yi la'akari da fannoni daban-daban waɗanda ke mabuɗi, kamar su halayensu, abubuwan da suke motsawa, abubuwan dandano, abubuwan da suka damu da su, matakin rayuwar da suke, halinsu akan Intanet, da sauransu. Duk waɗannan bayanan za ku yi amfani da damar don samar da abubuwan da ke da ban sha'awa sosai.

Statisticsididdigar asusu

Don samar da abun cikin sha'awa, yana da mahimmanci ku ƙirƙiri ƙwararrun asusun Instagram, don ku sami damar shiga lissafin lissafi ta hanyar aikace-aikacen Instagram.

Ta wannan hanyar zaku iya bincika ƙididdigar da suka dace sosai don aiwatar da dabarun ku, kamar yawan mabiyan da aka samu a cikin wani lokaci, yadda masu amfani ke hulɗa ta hanyar wallafe-wallafen ku da kuma lokacin da suka raba ko adana shi.

Lokacin da kuka auna haɗin aikin ku, zaku iya samun damar yin aiki da abin da gaske kuke buƙata don haɓaka, kasancewa babbar alama don sanin hanyar da zaku bi.

Sanya kullun akan dandamali

Yana da matukar mahimmanci kasancewa akai akan Instagram don samun damar yin naka al'umma girma kuma zaka iya fara ganin sakamakon aikinka da dabarunka akan hanyoyin sada zumunta.

Yana da mahimmanci ga kowa ya ƙirƙiri kalandar abun ciki ta yadda ba lallai bane ku nemi ingantawa yayin raba abun ciki. Samun komai da kyau yadda aka tsara aikin zai zama mai wahala. Don wannan, zai ishe ku zaɓi lokacin da kuke son mayar da hankali ga ƙirƙirar abun ciki kuma ku tsara duk abin da aka tsara.

Yi amfani da hashtags

da Hashtags suna da mahimmanci a yau, kasancewar waɗannan an ƙirƙira su ta hanyar maɓalli ko jerin kalmomi da suka gabata ta # waɗanda ke ba da fa'idodi daban-daban ga kowane asusun Instagram kuma saboda haka, dole ne su kasance a cikin dabarun ku sosai.

Daga cikin manyan fa'idodi masu zuwa:

  • Suna taimaka wajan sauƙaƙa bincika abubuwan cikin abu ɗaya.
  • Sun ba da damar yin rukuni da waƙa da tattaunawa ko batutuwa.
  • Suna ba ku damar ƙara isa da ganuwa na wallafe-wallafenku.
  • Sun sauƙaƙa don rarraba kowane nau'in abun ciki daga labarai, abubuwan da suka faru, kamfen ...

Ara tallan ku

A halin yanzu, yana da wahala ka sanya kanka yadda ya dace akan intanet ba tare da neman talla ba. Babban gasa da ake da ita a yawancin bangarorin yana da wahalar gaske don samun ganuwa da kamfani ke buƙata, musamman idan sabuwar alama ce wacce ta shigo kasuwa kwanan nan.

Saboda wannan, ban da yin aiki don ƙoƙarin jawo hankalin masu sauraron da ke sha'awar wallafe-wallafen ku ta hanyar tsari, ana ba da shawarar ku ma ku aiwatar da dabarun da aka dogara da tallan da aka biya.

A game da Instagram, yana da sauƙin yin kamfen, tunda ana aiwatar dashi daga manajan ad na facebook, wurin da zaka iya tsarawa, gyara da kuma tuntuɓar ƙididdiga da bayanan duk kamfen ɗinka a cikin wannan hanyar sadarwar.

Kari akan haka, yana bayar da adadi mai yawa na zabin lokacin da aka zo rabe-raben, ta yadda zaka iya zama daidai lokacin da kake nemo masu sauraron ka. Hakanan, in ji manajan talla yana ba ku damar zaɓar tsakanin hanyoyi daban-daban na kamfen, wasu daga cikinsu sun mai da hankali kan samun ƙwarewa mafi girma kuma wasu don samun damar haɓaka tallace-tallace.

Yi aiki tare da wasu asusun

Wani shawarar da muke baku don fara samun ingantaccen dabaru akan Instagram shine ku nemi haɗin kai tare da wasu asusun. Yin aiki tare da wasu alamun na iya taimaka maka haɓaka darajar kasuwancin ku kuma, a sama da duka, sanar da kanku, tunda kuna iya isa ga mafi yawan mutane.

Koyaya, koyaushe yakamata ku nemi asusun da ba, a hankalce ba, na gasar ku, kuma wannan yana da ƙari, saboda ku duka ku ci nasara tare da wannan haɗin gwiwar kuma kuna da sha'awa saboda zai iya cigaba.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki