Yana ita ce hanyar sadarwar zamantakewar da aka mai da hankali kan masu zane da masu kirkirar abun cikin hoto, aikinta yayi kama da na Pinterest, amma babban burinta shine ƙirƙirar al'ummomin duniya da haɗa masu zane-zane daga fannoni daban daban da juna. An kafa Ello a cikin 2013 ta ƙungiyar masu zane da masu zane waɗanda suka yi ƙoƙarin ƙirƙirar dandamali mai da hankali kan zane da zane.

Manufar Yana shine a sake juyar da yanayin sauran dandamali na abun ciki na gani (kamar Pinterest ko Instagram), bi masu fasaha da neman samar da taron tattaunawa da filin aiki mai kama-da-wane inda masu fasaha, alamu, hukumomi da masu talla zasu iya haduwa, haɗin gwiwa da haɗi tare da jama'a. Ana iya amfani da dandalin akan tebur da masu bincike na wayar hannu. Ƙirƙirar asusu abu ne mai sauƙi don kawai kuna buƙatar yin rajistar sunan mai amfani da kalmar sirri.

Lokacin da ka ƙirƙiri wani asusu, za ka karɓi imel ɗin tabbatarwa, kuma lokacin da ka fara shiga dandalin, za a yi maka tambayoyi masu yawa game da abubuwan da mai amfani yake so da kuma abubuwan da yake so. Yana amfani da waɗannan tambayoyin don haɓaka da keɓance abubuwan da aka nuna a jikin abincin masu amfani..

Ita ce hanyar sadarwar zamantakewa mai sauƙi wacce ake sarrafa ta ta "pins" kuma tana da sauƙi mai sauƙi kuma mai ban sha'awa a cikin baki da fari, mai tunawa da ainihin ƙirar Instagram, amma tsarin mu'amalarsa yana kwaikwayon Twitter, tun da kowane hoto yana da zaɓi na Sharhi, Repost, da kuma sai wani gunki mai siffar zuciya yana nuna Like. Tun da ba shi da tallace-tallace kowane iri, yana da hankali sosai kuma yana da sauƙin amfani, don haka duk abubuwan da aka nuna sune kwayoyin halitta.

Daga cikin ayyukan da ake samu ga masu amfani, zaku iya ƙirƙira ko loda abubuwan da kuke so, ko kuma ku iya "haɗa kai" tare da sauran masu amfani. Wannan fasali ne na musamman na Ello wanda ke ba da izinin rabin abun ciki tare da wasu masu zane akan dandamali. Ta wannan hanyar, masu kirkirar yanayi daban-daban guda biyu na iya haɗuwa don ƙirƙirar ayyukan fasaha na musamman, kamar masu zane da mawaƙa, za su iya ƙirƙirar zane-zanen karin waƙa da rikodin tsarin ƙirƙira a lokaci guda.

Daga hangen nesa ba fasaha ba, Wannan kuma yana ba da damar tuntuɓar mahallici da ɗaukar shi don aiwatar da aiki.. Kari akan haka, cibiyoyin sadarwar jama'a suna da wani fasali na musamman da ake kira "taƙaita abubuwan kirkira", wanda keɓaɓɓen rukuni ne wanda aka buɗe don iyakantaccen lokaci kuma masu amfani zasu iya raba abubuwan da suke ciki don bayyana akan sa lokacin da suke bayyane. A ƙarshe, tana da ɓangaren da ake kira "Kyautar Kyauta" inda masu ƙirƙira za su iya rabawa kuma su ba da wasu ayyuka.

Cameo, ƙa'idar haɗi tare da mashahuri

Yana yana da babban mai gasa a Cameo. Wannan

Ba sabon dandamali bane, amma ana samun sa tun shekara ta 2016. Duk da haka, tsawon shekaru yana samun shahara da shahara a cikin babbar duniyar hanyoyin sadarwar jama'a.

Koyaya, ba kamar cibiyar sadarwar jama'a ba, cameo An bayyana ta ta hanyar bayar da damar samun alaƙa da shahararrun mutane, maimakon yin hakan tare da dangi, abokai da mabiya, kamar hanyoyin sadarwar zamani. Wannan sabis ɗin yana ƙoƙarin sa ku haɗi tare da mashahuri, amma don farashi. Idan kana son karin bayani game da shi, za mu bayyana duk abin da kake bukatar sani game da shi.

Don farawa ya kamata ka san hakan cameo Ana iya amfani da shi duka daga kwamfuta ko daga wayo, ko tana da tsarin aiki na Android ko iOS (Apple). A ciki, masu amfani suna biyan mashahuri don musanya shirye-shiryen bidiyo na musamman, wanda zasu iya sanyawa a wasu hanyoyin sadarwar. A cikin shekarar da ta gabata, an yi rijistar masu shahararrun mutane 15.000 kuma sama da mutane 275.000 sun yi amfani da waɗannan ayyukan.

Yadda Cameo yake aiki

Idan kana son samun naka al'ada bidiyo, wanda wani shahararren mutum ya aiko maka da sako, dole ne kaje shafin yanar gizon su ko zazzage aikin su, sannan kayi rijista ka bincika c su da yawasanannen kasida wanda kake so. A ciki akwai manyan taurarin fina-finai, amma har ma masu tasiri, samfura, 'yan wasa, mawaƙa…. Da alama ba zaku sami shahararren mashahuri ba, amma za ku sami wasu waɗanda za ku iya sha'awar su.

Da zarar ka sami sanannen mutumin da kake sha'awar, zaka iya sanya shi a cikin jerin abubuwan da kake so ko zaka iya nemi bidiyonka na musamman. Don baku ra'ayin abin da zaku iya tsammanin daga tuntuɓar, bayanan martaba na shahararrun mutane suna da tsarin kimantawa, don ku ga yadda suka yi bidiyon ga sauran masu amfani da dandalin. Koyaya, dole ne ku tuna cewa hakan ne sauki shirye-shiryen bidiyo, don haka ba za a iya tsammanin faifan bidiyo sosai ba.

A lokacin littafin bidiyo, daga Cameo za a tambaye ku ko kuna son bidiyon da kanku ko na wani, da kuma dalilin da ya sa kuke son bidiyon, idan akwai guda ɗaya musamman, ban da ba wa shahararren mutumin umarnin yin rikodin bidiyon. Ta wannan hanyar, zaku iya gaya masa idan kuna son ya faɗi wani abu takamaiman, ko kuma ba da ra'ayinsa. Kari akan haka, zaku iya neman shahararren yayi bidiyo na talla.  Ta wannan hanyar, dama ce ga samfuran kasuwanci ko kasuwanci waɗanda ke son tallata samfur, kodayake ba sabis ne mai arha ba.

Abin da ya tabbata shine cibiyoyin sadarwar jama'a suna ci gaba da aiki kuma kamfanoni daban-daban suna sane da hakan, don haka suna ci gaba da aiki don bawa masu amfani ƙarin zaɓuɓɓuka idan ya shafi hulɗa da juna har ma da kusanci da sanannun masu sauraro, wanda ke ƙara fahimtar hakan buƙatar kusantar masu sauraro don ci gaba da haɓaka kuma suna da manyan dama a cikin irin wannan duniya mai gasa.

A kowane hali, ana ba da shawarar koyaushe gwada waɗannan sababbin hanyoyin sadarwar zamantakewar, don ku iya gani da ido idan abun ciki ne wanda ya ba ku sha'awa kuma a cikin abin da kuke so ku kasance a ciki ko kuma akasin haka, kun fi son sanya su Bayan haka, don haka sai kawai ka share asusunka idan ba sha'awar ka ba.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki