Idan kanaso ka bada wata alaka ta daban ta watsa shirye-shiryen ka ta hanyar dandamali kamar su YouTube o fizge Ana ba da shawarar sosai cewa kuyi ƙoƙari ku kula da al'amuran miƙa mulki, wanda ke ba tashar kyakkyawan ƙwarewar sana'a. A saboda wannan dalili, za mu bayyana yadda ake sanya al'amuran miƙa mulki a cikin OSB, a hanya mai sauqi wacce za ta ba ka damar bayar da ingantacciyar gudummawa, wani abu da masu sauraronka za su yaba da shi

Hanyoyin watsawa suna baka damar matsawa daga wani allo zuwa wani ta hanyar da ta fi kwarewa, matakin da ya zama dole ga duk wanda yake son bayar da karin kwarewar watsa shirye-shiryensa, wani abu da mutane da yawa ke caca a kansa. hanya ce mai kyau ga mutane da yawa don samun ƙarin kuɗi har ma su sami abin da ke samar da abubuwan da ke da sha'awa ga masu amfani, ƙirar kasuwanci wacce ta kasance a cikin duniyar intanet na fewan shekaru.

Idan kuna sha'awar sani yadda ake sanya al'amuran miƙa mulki a cikin OBS Don waɗannan ko wasu dandamali za mu nuna duk matakan da dole ne ku bi don yin hakan, tsari ne mai sauƙi fiye da yadda kuke tsammani.

Yadda ake yin sauyin yanayi mai sauƙi

Tabbas kun mai da hankali kan koyon yadda zaku tsara al'amuran miƙa mulki don su zama sun fi ƙwarewa, amma banda ƙarin bayani akan akwai shimfidar wurare masu sauƙi, wanda ke samuwa ga duk masu amfani, wani zaɓi wanda za'a iya samu idan ya zo ga yin tsalle cikin inganci zuwa yawo.

Yanayin sauye-sauye mafi mahimmanci zasu kasance na al'ada ne don tasirin da zaku iya samu a kowane shirin edita, amma fiye da isa don iya amsa buƙatun masu ƙirƙirar abun ciki, musamman idan kuna shiga duniyar gudana ko kawai idan Kuna ba neman wani abu na ban mamaki da ke buƙatar ci gaba aiki ba.

Idan kuna sha'awar sani yadda ake yin sauyin yanayi mai sauki Za mu nuna matakan da dole ne ku bi don yin wannan:

Da farko dole ne ka bude shirin Dakata kuma je tab al'amuran miƙa mulki. Wannan za a samu a Vista -> Bangarori kawai idan baku kunna shi ba. Da zarar ka gano shi, zaka iya ganin cewa zaka sami wanda zai "yanke" da kuma wanda zai "kode", amma idan ka latsa maballin more, zaka ga yadda faduwa ta bayyana tare da dukkan zabin da ke akwai. Kira Shafa Lunar Shi ne mafi cikakken duka tunda yana bayar da adadi mai yawa na al'amuran miƙa mulki.

A wannan lokacin zaku ga yadda zaku iya siffanta fannoni daban-daban na miƙa mulki, kamar saitin lokaci da sauran saitunan da zasu dogara da nau'in miƙa mulki da kuka zaɓa. Lokacin da kayi wannan, miƙa mulki zai bayyana duk lokacin da ka canza yanayin.

Yadda ake wasan kwaikwayon ƙwararrun masarufi: Stinger

Idan abinda kake nema sune karin wuraren miƙa mulki, waxanda aka sansu da suna Sanya, sun fi dacewa da kai kuma zasu taimaka maka idan ya zo ga inganta alamar tashar ka, ta yin amfani da tambarin ka da launukan ka, wanda hakan zai ba da ƙwarewar hoto.

Koyaya, suma sunfi rikitarwa don tsarawa kuma idan bakada babban umarni na Bayan Tasirin, kuna da zaɓi biyu. A gefe guda zaka iya biya mai zane don canza maka, ko zazzage al'amuran miƙa mulki daga intanet, Inda zaka iya samun dubunnan fakiti kyauta amma kuma wasu wadanda aka biya. Bazasu zama keɓaɓɓu a gare ku ba, kamar yadda ɗaukar sabis na mai zane zai ba ku damar, amma kuna da ƙwarewar ƙwarewa fiye da yanayi mai sauƙi kamar waɗanda muka ambata a baya.

A yanar gizo zaka iya samun shafuka daban-daban wanda zaka iya saukar da al'amuran miƙa mulki, kamar su Nedordie ko Kayayyakin gani ta hanzari. Don daidaita ɗayan waɗannan al'amuran canzawa na stinger, dole ne mu bi matakai masu zuwa:

Da farko dole ne ka je Dakata kuma je tab al'amuran miƙa mulki. Idan baku gani ba, ya kamata ku je Duba -> Bangarori don samun damar kunna shi. Da zarar kun same shi a kan allo, a tsoho zaɓukan "yanke" da "shuɗewa" da muka ambata ɗazu zasu bayyana, amma idan kuka danna maɓallin ƙari, zaɓuɓɓukan da suke akwai zasu bayyana.

A wannan yanayin dole ne ku danna kan Sanya, sannan ci gaba sanya sunan da kake so, kasancewar yana da damar karawa da sauya Stinger kamar yadda kake so. Lokacin da ka gama shi zaka iya loda fayil din bidiyo kuma zaku ci gaba, a ƙasa, an saita saitunan da ake buƙata.

Mafi mahimmanci daga waɗannan saitunan shine zaɓar lokaci / firam kuma tare da samfoti, zaku iya gani a wane lokaci kuke so yanayin miƙa mulki ya zama mafi kyau, don ku sami alama mafi ƙarancin lokaci.

Hakanan, dole ne ku tuna cewa akwai zaɓi don saka idanu, wanda ke ba ku damar yanke hukunci idan a yayin yanayin miƙa mulki kuna son wannan kawai a ji yayin yanayin miƙa mulki, tunda wasu sun haɗa da sauti; sautin rafi, gami da muryar ku da stinger a lokaci guda; ko kuma kawai ana jin muryar ku.

Ta wannan hanya mai sauki zaku iya amfani da irin wannan sauyin a cikin watsa shirye-shiryenku kai tsaye, sanya yanayin ya canza ƙwarewa sosai, ci gaba ga duk wanda yake son ɗaukar tsalle mai kyau a cikin watsa shirye-shiryensu kai tsaye, hanyar da za a ga hakan an keɓe shi ta hanyar ƙwarewar sana'a ga wannan yanki.

Haɓaka wannan hoton zai iya zama mabuɗin ga masu sauraro, waɗanda koyaushe za su yi daraja da kyau cewa ana aiwatar da canji ta hanyar ƙwarewa. Wannan yana ɗaya daga cikin abubuwan da yakamata ku kiyaye idan kuna yawo akan waɗannan dandamali kamar YouTube ko Twitch, musamman idan kuna son fara ɗaukarsa da mahimmanci.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki