Akwai mutanen da suka yi rajista a ciki Patreon, dandamali wanda masu kirkirar abun ciki iri daban -daban suke da yuwuwar ƙirƙirar darussan da sauran abubuwan keɓaɓɓu kawai ga waɗancan mutanen da suka yanke shawarar yin rajista, tare da yuwuwar zaɓi tsakanin zaɓuɓɓuka daban -daban don samun damar samun shirin da ya fi dacewa da bukatun su da fifikon kowane mai amfani, dole ya biya kuɗi don samun fa'idodi guda ɗaya ko wasu. Wannan nau'in avocado ya shahara sosai a cikin 'yan shekarun nan kuma idan kun kasance masu amfani da shi, yana iya zama yanayin cewa kun gano cewa, bayan ɗan lokaci ba tare da samun dama ko mantawa kawai ba, ba za ku iya shiga asusunku ba. A saboda wannan dalili za mu bayyana abin da ya kamata ku kula idan kuna son sani yadda za a dawo da asusun Patreon. Ta wannan hanyar, idan kuna sha'awar sanin yadda ake iya dawo da asusun Patreon da aka kirkira tare da rajista tare da imel ko kuma idan kun yanke shawarar zaɓar hanyar haɗin asusun Patreon ta hanyar Google, Apple ko Facebook. Da farko, don sani yadda za a dawo da asusun Patreon, dole ne ku sami damar Patroen ta hanyar aikace-aikacen ko ta hanyar burauzar, kamar yadda kuka saba kuma, da zarar kun kasance a shafin gidan yanar gizon dole ne ku latsa Shiga ciki cewa za ku samu a saman allon akan PC. Yin hakan zai ɗora ɓangaren don shiga tare da duk zaɓin ku, don ku iya shiga Patreon tare da imel ɗin ku da kalmar wucewa ko tare da asusun da ke da alaƙa da ayyuka kamar Google, Apple ko Facebook. Da zarar an gama wannan, za mu nuna hanyar da dole ne ku bi a kowane yanayi, gwargwadon halinku:

Yadda ake dawo da asusun Patreon wanda aka kirkira tare da wasiku

Da farko zamuyi muku bayani yadda za a dawo da asusun Patreon A yayin da kuka ƙirƙira shi ta hanyar rajistar, ma'ana, ta shigar da imel da kalmar wucewa. Don wannan dole ne ku sami damar zuwa dandamali kuma ku je wurin aikin don shiga inda zaku danna Shin kun manta kalmar sirri? maimakon shiga tare da sunan mai amfani da kalmar wucewa. Lokacin da kuka yi, zaku ga yadda zai kai ku zuwa sabon shafin a cikin mai bincike kuma a cikin wannan shafin za a ɗora sabon shafin Patreon wanda a ciki za su nuna abin da dole ne ku yi don tuna kalmar wucewa, dole ku ci gaba a cikin filin kunna don wannan don shigar da imel sannan danna maɓallin shudi da ake kira Sake saita kalmar sirri Idan komai ya tafi daidai, zai zama lokacin da zai loda sabon shafin Patreon, wanda a ciki zai sanar da ku cewa ya aiko muku da saƙo zuwa imel ɗin ku daga inda zaku iya sake saita kalmar sirri ta asusun Patreon ɗin ku. Je zuwa imel ɗinku a wancan lokacin kuma danna mahaɗin da zai bayyana a cikin saƙon da kuka karɓa daga Patreon. Idan kuka danna shi, za a tura ku zuwa sabon shafin mai binciken ku, inda taga zai buɗe wanda zai ba ku damar aiwatar da Canza kalmar shiga. A wannan wurin dole ne ku shiga naku sabuwar kalmar sirri kuma daga baya tabbatar da shi. Idan ka tabbatar da shi, zaka iya latsawa Sake saita kalmar sirri. Anyi mai biyowa zaka iya latsawa shiga kuma shigar da shi tare da sabon samun damar bayanai.

Yadda za a sake saita kalmar sirri ta Patreon da aka danganta da Google

Idan abinda kake so shine ka sani yadda za a dawo da asusun Patreon cewa kun haɗa da asusun Google, aikin da za'ayi ya ɗan bambanta, tunda zaku koma shafin shiga dandamalin, don danna shi sau ɗaya Ci gaba da Google. Tare da wannan aikin sabon taga zai buɗe wanda zai ba ku damar shiga Patreon tare da asusunka na Google kuma, a cikin wannan taga, dole ne ku danna Shin kun manta imel ɗin ku? Idan baku manta da adireshin imel ɗin ku ba kuma, idan kun tuna, zaku ci gaba da shigar dashi kuma danna Kusa. Idan kun danna zaɓin da kuka manta imel ɗinku, dole ne ku shigar da lambar wayar da ke da alaƙa da asusun Gmel ko adireshin imel na dawo da a cikin akwatin da aka nuna kuma danna maɓallin da ke cewa Kusa. Da zarar kun dawo da imel na Gmail ko kalmar sirri, za ku iya samun dama ga ayyuka daban -daban da ke da alaƙa da asusun Google, don haka za ku iya shiga Patreon tare da bayanan shiga zuwa asusunka na Google.

Yadda za a sake saita kalmar sirri ta Patreon da aka haɗa da Apple da Facebook

Idan kana son sani yadda za a dawo da asusun Patreon cewa kun haɗu da Apple da Facebook, aikin yana kama da na baya, kawai a cikin allon shiga a farkon, abin da ya kamata kuyi shine danna kan Ci gaba da Apple ko kuma a Ci gaba da Facebook. A cikin kowane lamura biyu, duka dandamali biyu za su nemi ku bi wasu matakai ta hanyar maye inda za ku nuna cewa ba ku tuna kalmar wucewa idan kun kasance haka kuma za ku iya ganin yadda a kowace harka dole ne ku aiwatar da matakan da aka nuna don samun damar aiwatar da dawo da asusun Patreon, dandamali wanda ya sami babban matsayi a cikin 'yan shekarun da suka gabata, lokacin da masu kirkirar abun ciki da yawa suka gan shi a matsayin cikakken wuri don loda abun ciki na musamman don membobi, don haka samun ƙarin kuɗin shiga. Muna fatan wannan ya taimaka muku ku sani yadda za a dawo da asusun Patreon, wanda abu ne mai sauqi ka yi, kamar yadda ka gani ta wannan labarin inda muka yi bayanin zabin da za ka yi don dawo da asusunka a ciki. Muna gayyatar ku don ci gaba da ziyartar Crea Publicidad Online don sanin labarai daban -daban, dabaru da darussan da za su iya zama da fa'ida a gare ku.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki