WhatsApp shine, ba tare da wata shakka ba, mafi shahararriyar aikace-aikacen aika saƙo nan take a duniya, tare da sama da biliyan 60.000 masu amfani a duniya, waɗanda kuma suna aika saƙonni sama da biliyan XNUMX kowace rana. Tun daga shigowarsa kasuwa, ya zama ƙa'idar aiki wanda ya zama mahimmanci ga masu amfani, yana canza yadda mutane suke sadarwa.

Tabbas kowace rana kuna magana da mutane da yawa ta wannan app, ko dai tare da abokai, dangi, tare da abokin aikin ku…. ko dai a tattaunawar mutum ko kuma a kungiyoyin da aka saba. Koyaya, kodayake kowace rana kuna magana da mutane da yawa, tabbas baku san wanene mutumin da kuke musanya mafi yawan saƙonni tare dashi a cikin WhatsApp ba, wanda zamu gano cikin wannan labarin.

Idan kana son sani yadda ake sanin waɗanne lambobin da kuka fi magana dasu a WhatsApp, Ba tare da la'akari da ko kuna da wayar hannu ta Android ko iPhone ba, kuna iya yin ta hanya mai sauƙi kuma ba tare da buƙatar komawa wayoyin hannu na ɓangare na uku ba.

Yadda ake sanin waɗanne lambobin sadarwa kuka fi magana dasu a WhatsApp

Dole ne ku tuna cewa yiwuwar warware matsalar yadda ake sanin waɗanne lambobin da kuka fi magana dasu a WhatsApp, cewa zaku iya samun damar wannan zaɓin a kowane ɗayan tsarukan aikin da aka ambata, kuma don nuna mana mutanen da muke magana dasu sosai, dole ne mu dogara kan adadin adana hirar.

Don yin wannan dole ne ka je Amfani da Ma'aji, daga inda kuma za mu sami karin bayani game da amfani da muke ba wa aikace-aikacen aika saƙo, ma'ana, za mu iya sanin adadin saƙonnin rubutu, bidiyo, hotuna, gifs, takardu da sautunan da muka aika wa kowane mai amfani musamman.

Kafin sanin waɗanne mutane ka fi tattaunawa da su a WhatsApp, ya kamata ka tuna cewa idan ka yanke shawarar share abubuwan da aka faɗa a cikin hirar, misali, don samun ƙarin sarari kyauta ko saboda ba ka da sha'awar samun bayanai game da mutum, ba za ka iya dawo da wannan bayanin ba.

A duka Android da iOS, hanyar samun dama ga wannan bayanin kuma gano waɗanne lambobin da kuka fi magana dasu, hanyar iri ɗaya ce.

Da farko dole ne mu sami damar aikace-aikacen WhatsApp kuma, daga baya, danna kan sanyi, wanda zai kai mu ga dukkan zaɓuɓɓukan da muke da su don asusunmu a dandalin sada zumunta. Da zarar mun kasance a ciki dole ne mu danna Bayanai da Ma'aji, wanda zai kaimu zuwa wani sabon allo wanda daga shi zamu iya saita saukakkun fayiloli ta atomatik ko saitunan kira.

Da zarar mun hadu a Bayanai da Ma'aji dole ne ka latsa Amfani da Ma'aji. Nan da nan bayan danna wannan zaɓin, lambobinmu za su fara ɗorawa kuma lambobin da muka raba mafi yawan bayanai tare da su za a umarce su daga sama zuwa mafi ƙanƙanci, kuma, kamar yadda muka faɗi a baya, idan ba mu share tattaunawa ko abubuwan da ke ciki ba su, za mu iya sanin ainihin mutanen da muka tattauna da su fiye da lokaci.

Idan muna son samun ƙarin bayani, za mu iya danna kan lambar da muke so kuma za mu iya samun damar cikakken bayani game da tattaunawarmu, da iya sani, game da kowane tattaunawa, ko mutum ɗaya ko rukuni, bayani game da saƙonnin rubutu da aka aiko da karɓa gaba ɗaya , abokan hulɗar da aka raba, wuraren da aka raba…. kazalika da hotuna, bidiyo, kyaututtuka, saƙonnin bidiyo, takardu da lambobi waɗanda aka aika da karɓa a cikin tattaunawar, bayanan da ke iya zama da ban sha'awa sosai da kuma kyakkyawar manuniya don sanin da wacce ake musayar wasu abubuwan da ke ciki zuwa mafi girma.

Ta wannan hanya yadda zaka san waɗanne lambobin sadarwa zaka fi magana dasu a WhatsAppKamar yadda zaku iya gani da kanku, abu ne mai sauqi da saurin sani, tare da fa'idar da zaku iya samun damar wannan nau'in bayanan ba tare da neman kowane irin aikace-aikacen waje ba, tunda duk wannan bayanin Ana iya samunsa kai tsaye daga saƙon nan take aikace-aikace kanta.

Lura da yawan hirarraki da akeyi kowace rana a cikin dandalin isar da saƙo, da alama zaku kai matsayin da baku san mutanen da kuka fi yawan magana da su ba, musamman idan akwai waɗanda kuke tattaunawa da su da yawa. a kullum. Koyaya, wannan bayanan don sanin waɗanda kuka fi yawan magana da su, ba ainihin cikakken bayanai bane, tunda yana dogara ne akan megabytes da kowane zance yake ciki, kuma yana iya kasancewa lamarin ne, tare da mutane biyu da zakuyi magana dasu kusan Can har ma da mahimmancin bambanci idan tare da ɗayan su ka raba abun ciki da yawa a cikin bidiyo ko hotuna, waɗanda ke ɗaukar ƙarin sarari, kuma tare da ɗayan ka keɓe kanka da aika saƙonnin rubutu kawai, misali.

Koyaya, duk da cewa wannan ɓangaren na ƙarshe na iya haifar da mahimmin bambanci tsakanin tattaunawa ɗaya da wani, gaskiyar ita ce, a matsayin ƙa'ida, mutane suna kiyaye halaye iri ɗaya tare da duk lambobin sadarwa, yayin aika saƙonnin sauti, saƙonnin rubutu, da sauransu, don haka hanyar da aka nuna a nan za ta iya taimaka muku sosai don samun alamar mutanen da kuke tattaunawa da su da waɗanda ba su da yawa. Tabbas wasu bayanai da bayanan da zaku iya cirowa daga duban wannan zaɓin da muka nuna zasu ba ku mamaki, tunda da alama ba ku san adadin tattaunawar da kuka yi da wasu mutane ba.

Muna fatan cewa wannan ƙaramar dabarar ta taimaka muku don warware shakku kuma ku san da wacce mutane kuke hulɗa da ku. Daga Crea Publicidad Online muna ci gaba da kawo muku koyarwa daban-daban, jagorori da dabaru don ku sami damar sanin duk ayyukan da halaye da aikace-aikace daban-daban da hanyoyin sadarwar jama'a suka sanya a hannunmu, wanda zai taimaka muku don samun mafi kyawun duka daga gare su.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki