A duniyar Intanet akwai tambayoyi da yawa waɗanda za a iya sani amma akwai wasu da yawa waɗanda, duk yadda kuke so, ba shi yiwuwa a gano. A wannan lokacin, wataƙila kun zo wannan nisa don bincika yadda ake sanin kungiyoyin WhatsApp na lamba, Kodayake dole ne mu fada muku cewa wannan ba zai yiwu ba, a kalla ta wannan hanyar.

Abin da za mu iya bayyana muku, kuma a zahiri, shi ne abin da za mu yi, shi ne mu gaya muku yadda ake sanin waɗanne ƙungiyoyin WhatsApp kuke rabawa tare da abokan hulɗarku, ma'ana, duk wuraren da zaku haɗu da abokai da danginku idan har ya zama wani yanki ne na abubuwan sha'awa a gare ku.

Wataƙila a wani lokaci kuyi tunani game da ƙungiyoyin da kuke rabawa tare da ɗaya daga cikin abokan ku amma baku tuna ɗaya ko fiye daga cikinsu, tunda al'ada ne kuna kasancewa a cikin ƙungiyoyi da yawa waɗanda aka kirkira don tarurruka, wasanni , ayyuka, ranakun haihuwa, ziyara ko daruruwan wasu uzuri. Koyaya, akwai wasu lokuta da baku riga kun rasa lissafi kuma ya zama dole ku sani idan kuna wuri ɗaya da wani mutum, musamman ma saboda wani dalili ba ku son amsawa a cikin rukuni don wani mutum na musamman amma kuna so ku yi shi a cikin wani. Wannan hanyar zaku iya kauce wa dunƙulewa.

Sanin ƙungiyoyin da kuke rabawa tare da wani zai iya taimaka muku, duba, duk waɗancan ƙungiyoyin marasa amfani waɗanda ba ku da wani aiki a ciki kuma daga abin da zaku iya barin don samun ingantaccen lokacin WhatsApp kuma ku guje wa sanarwar da zai iya zama mai matukar damuwa ( kodayake ana iya guje masa wannan ta hanyar yin shiru da ƙungiyar da ake magana a kanta).

Yadda ake sanin hirarrakin da muka raba tare da lamba

Idan kuna sha'awar yadda ake sanin kungiyoyin WhatsApp na lamba Da abin da kuka dace da juna kuma ku ga inda kuke tare tare, dole ne ku je bayanin lambar sadarwar da kuka ba ku sha'awa, inda sunan su ya bayyana kusa da hoton martaba, wanda zai kai ku menu na zaɓuɓɓukan.

Da zarar kun kasance a cikin sashin Bayanin lamba, wanda a cikin iOS zaka iya samun damar ta kawai danna sunansa a cikin hira; kuma a cikin Android ta hanyar maɓallin tare da ɗigogi uku da ke saman ɓangaren dama na allo; zaku iya gungurawa har sai kun ga wani zaɓi da ake kira Inungiyoyi a gama gari.

A kallo ɗaya zaka iya ganin adadin ƙungiyoyin da ku biyun ku ɗaya kuma idan kuka danna wannan zaɓin, zaku shiga cikin jerin su ta atomatik, don haka da sauri zaku iya sanin cikin ƙungiyoyin kuna tare da wannan mutumin. Idan ka ga cewa lokacin shigar da lambar sadarwa babu alamun sashin Inungiyoyi a gama gari wannan zai nuna cewa ba ku tare a cikin kowane rukuni. Idan kuna da tattaunawa ta rukuni ɗaya, ya kamata ya bayyana a cikin wannan zaɓin, kawai yana cikin bayanin tuntuɓar tsakanin Sirrin da bayanan Saduwa.

Kamar yadda muka ambata, da zarar an zaɓi zaɓi sai kawai ku danna ciki zuwa duba duk kungiyoyin da ku duka kuke, tare da bayanan sauran mahalarta da ke ƙasa da sunan tattaunawar.

Ta wannan hanyar, maimakon ƙoƙarin bincika yadda ake sanin kungiyoyin WhatsApp na lamba, wannan zaɓin zai taimaka muku idan ya zo ga sanin kyakkyawar bayani game da sa hannun ku a cikin wasu ƙungiyoyi kuma, idan ya cancanta, kasancewa iya share duk waɗanda ba ku da amfani da su kuma saboda wani dalili ko wani kuna iya fifita sharewa zuwa Cewa su dakatar da kasancewa a kan WhatsApp don haka kawai kiyaye hirarrakin da kuke shiga cikin aiki da gaske, wanda shine mafi kyawun abin da za'a yi don inganta ƙwarewar a cikin hanyar sadarwar kanta.

Sirrin kan WhatsApp

WhatsApp aikace-aikacen aika sakon gaggawa ne wanda yake bamu abubuwa da yawa na sirri da tsaro tunda tattaunawa da sauran saituna ana iya tsara su kwata-kwata don hana wasu masu amfani sanin cikakkun bayanai game da mu, amma a lokaci guda yana ba mu damar more ƙwarewar masu amfani ta hanyar ayyuka daban-daban da ta aiwatar.

Wataƙila abin da kawai za a inganta don haɓaka sirrin gaba ɗaya shi ne cewa "Layin" kan layi wanda ya bayyana lokacin da mutum ya haɗu ana iya kashe shi kuma ba za a iya share shi ba, ta yadda mutum zai iya sanin ko kun haɗa ko da yake sha'awar ku shine cewa bai gano cewa kun sami damar shiga aikace-aikacen ba.

A kowane hali, godiya ga yiwuwar kawar da binciken duba shudi, zaku sami damar shiga tattaunawar da ake tambaya kuma ku tuntuɓe shi ba tare da ɗayan ya sami damar sanin cewa kun sami damar wannan tattaunawar don karanta saƙonnin ba. Koyaya, a wannan ma'anar yana da mahimmanci a san cewa ba haka lamarin yake ba dangane da ƙungiyoyi, tunda da su zaku iya sanin ko mutum ya haɗu kuma idan sun karanta shi, tunda a cikin su ba haka bane yi aiki don samun damar kawar da wani mutum na iya sani idan kun ziyarci hira.

Ta wannan hanyar, idan kun aika saƙo a cikin rukuni, ta hanyar tuntuɓar wanda ya gan shi a cikin kaddarorin saƙon da ake magana, za ku iya samun damar shiga jerin duk mutanen da suka karanta shi kuma wannan zai zama lamarin ba tare da la’akari da cewa wannan mutumin ya kashe rajistan shudi biyu ba, wata karamar dabarar da za ta iya taimaka maka idan ya zo ga sanin ko wani mutum ya zo ya karanta tsokacinka ko saƙon da ka aiko kuma idan sun fi so saboda wani dalili ko wani kada ya ba ku amsa a wancan lokacin ko wani. Hakanan zaku iya sanin lokacin da aka karanta shi, wannan bayanin shine bayanin da za'a iya samu ta hanyar ƙungiyoyi kuma hakan na iya zama babbar sha'awa cikin yanayi daban-daban.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki