Manhajojin isar da saƙo cikin sauri suna ƙara cika, saboda gaskiyar cewa an ƙara sabbin ayyuka waɗanda ke sanya ayyuka daban-daban haɗuwa cikin ƙa'ida ɗaya. A wannan ma'anar, akwai ƙananan aikace-aikace waɗanda suka cika kamar yadda suke sakon waya, app wanda babban manufarsa shine samun damar riƙe tattaunawa ta hanyoyi daban -daban. Wannan aikace -aikacen saƙo ne na gaggawa wanda ya haɗu da ayyuka daban -daban da fasalulluka waɗanda ke da ban sha'awa sosai, ɗayansu shine girgije ajiya na kayan aiki. Zai yiwu baku ma san cewa wannan yiwuwar ta wanzu ba, zaɓi ne wanda ya fi ban sha'awa kuma zai iya kawo muku yawancin abubuwa da dama. Zamuyi bayani yadda ake amfani da gajimaren Telegram, don haka za ku daina yin shakku game da aikinsa.

Menene gajimaren Telegram

El girgije ajiya Telegram yana ɗaya daga cikin ayyukan da ba a san su sosai ba ta masu amfani, tunda ba kowa bane a same shi a cikin wasu aikace -aikacen saƙon nan take kamar WhatsApp. Idan kuna son sanin menene girgijen Telegram, wannan shine tsarin da zaku iya raba fayiloli tare da kanku daga aikace -aikacen. Kodayake ba ta yin gasa kai tsaye tare da wasu ayyuka kamar Dropbox ko Google Drive, ana ba da shawarar sosai don amfani da shi idan kuna son samun dama ga ƙananan bayanai da takardu cikin sauri. Sabuwar ta ƙunshi tattaunawar da zaku fara da kanku, don haka a cikin wannan tattaunawar zaka iya aika kowane hoto, daftarin aiki, bidiyo, da dai sauransu wanda kake so, wanda zai taimake ka ka more a ajiyar mutum, kiyaye sirri a kowane lokaci. Dole ne ku tuna cewa Telegram ya zama sanannen aikace -aikacen saboda sirrinsa mai ban sha'awa da manufofin tsaro, ban da bayar da dama mai yawa. Bayan yin taɗi ko amfani da ajiyar da aka ambata a cikin gajimare, zaku iya jin daɗin wasu ƙarin fasalulluka waɗanda ke da ban sha'awa da gaske, kamar amfani da bots ko shirye-shiryen saƙon da ke lalata kansu. Ta wannan hanyar, Telegram ya zama babban aikace -aikace don samun damar jin daɗin abubuwa da yawa fiye da tattaunawa da wasu mutane. Bugu da ƙari, ya kamata ku tuna cewa fa'idodin suna da iyaka idan aka kwatanta da sauran kamfanonin da aka sadaukar don ba da sabis na ajiya a cikin gajimare. Koyaya, yana aiki don samun damar fayilolin ku ba tare da zazzage su ba kuma gaba ɗaya kyauta. Koyaya, yakamata ku sani cewa babu yuwuwar samun damar daidaita manyan fayiloli ko makamancin haka. Wannan shi ne saboda aikin girgije sabis na girgije yana dogara ne akan tattaunawa. Sabili da haka, yana amfani da shi azaman sararin ajiya, kuma don wannan zai isa hakan ƙirƙirar tashar ko hira tare da kanka. Kafin nayi muku bayani yadda ake amfani da gajimaren Telegram sosai, ya kamata ka san hakan matsakaicin girman fayiloli don rabawa shine 1,5 GB a nauyi.

Matakai don amfani da girgijen Telegram azaman ajiya

Idan kun zo wannan har yanzu kuma kuna so ku sani yadda ake amfani da gajimaren Telegram, za mu ba ku umarni don hakan, don ku sami damar yin amfani da bidiyonku, hotuna da takardu cikin kyauta da mara iyaka. Don ƙirƙirar girgije na sirri kuna da hanyoyi daban -daban guda biyu, na farko shine mafi sauri wanda yake cikin yourselfara kanka azaman lamba kuma ƙirƙirar tattaunawar tattaunawa da kanka. A tsakanin wannan tattaunawar zaku iya raba abin da kuke so kuma zaku iya ƙirƙirar girgijenku. Wani zaɓi shine ƙirƙirar tashar sirri.

Createirƙiri ajiyar girgije na Telegram daga wayar iOS ko Android

A yayin da zaku yi amfani da shi daga wayoyinku kuma kuna son sani yadda ake amfani da gajimaren Telegram, dole ne a bi matakan nan:
  1. Da farko dai dole ne bude aikace-aikacen Telegram kuma zaka yi kenan latsa gunkin fensir, wanda zaku samu a cikin iOS a saman kusurwar dama na allo da kuma cikin Android a ƙasan dama.
  2. To, dole ne ku danna Sabuwar tashar kuma zaku bi matakan da suka bayyana akan allon, kamar kafa sunan tashar, hoto da kuma taƙaitaccen bayanin.
  3. Adana canje-canje kuma zaɓi idan kana son ta kasance ta jama'a ko ta sirri. Idan zaku yi amfani da shi da kanku kuma ba kwa son wasu mutane su sami damar yin hakan, dole ne ku zaɓi Primado.

Createirƙiri ajiyar girgije na Telegram daga kwamfuta

Idan kana son yin aikin daga kwamfutarka, aikin to kamar haka:
  1. Da farko dai dole ne shigar da tsarin tebur na Telegram.
  2. Sannan danna kan ratsi uku icon hakan ya bayyana a saman kusurwar dama ta, sa'annan danna kan Sabuwar tashar.
  3. Sannan zaku rubuta sunan tashar, da hoton ta da bayaninta, tare da karewa Ƙirƙiri. A mataki na karshe a bayan abin da za a zaba tashar sirri idan abin da kuke so shi ne hana kowa damar samun damar.
Da zarar kayi aikin, ko dai daga wayan ka ko kuma daga kwamfutarka, kawai ka tafi loda fayilolin da kuke so. Don yin wannan, zai ishe ku danna gunkin shirin kuma zaɓi zaɓi na nau'in abun ciki wanda kuke sha'awar rabawa. Baya ga bin wannan tsari, idan kuna son cin moriya raba girgije tare da wasu mutane, ko dai saboda dalilai na aiki ko don raba abun ciki tsakanin abokai, ku ma za ku iya yin wannan tsari don, maimakon amfani da shi don kanku kawai, raba abun ciki tsakanin mutane da yawa. Don wannan bambancin shine cewa dole ne ku yi ƙirƙiri rukuni ko tashar kuma ci gaba zuwa toara wa lambobin da kake so. Daga wannan lokacin zuwa, kowannensu zai iya shigar da takardu daban-daban da fayilolin silima, wanda ke sa duk membobi iri ɗaya su sami damar zuwa su.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki