Akwai ƙarin zaɓuɓɓuka da yawa don samun damar samun sabon kuɗi a cikin hanyoyin sadarwar jama'a, tare da Facebook kasancewa wuri mafi kyau a gare shi. Createirƙiri ɗaya shagon facebook Kyakkyawan zaɓi ne ga yawancin kamfanoni da kamfanoni, tun da ana iya nunawa da sayar da kowane irin samfuran a can. Dingara shago zuwa shafin Facebook zai ba kwastomomin ku da abokan cinikin ku damar aiko muku da saƙonni kai tsaye don samun ƙarin bayani game da kayayyakin da suke sha'awa. Haka nan, za ku iya ƙara zaɓi wanda zai ba su damar shiga wani shafin yanar gizo inda za su iya aiwatar da sayan.

Samun irin wannan shagon a Facebook ana bada shawarar sosai ga kowane kasuwanci, tunda ita ce hanya ɗaya mafi dacewa don samun cikakkiyar ganuwa don isa ga mafi yawan mutane, ban da bayar da ƙarin bayani ga duk mutanen da zasu iya zama sha'awar nau'in samfurin da kuke siyarwa.

Don haka, ban da kasancewa wuri don bayar da bayanai, hakan zai taimaka muku don nuna wadataccen sabis na abokin ciniki kuma kuna da kusanci da abokan cinikinku, baya ga kiyaye kusanci. Wannan mabuɗin ne don samun damar cin nasara da ƙoƙarin sa kasuwancinku ya ci gaba da haɓaka har zuwa cimma burin da aka sanya.

Yadda zaka kirkiri shago ka sayar a shafinka na Facebook

Idan kuna sha'awar shi kuma kuna son sani yadda ake kirkirar shagon sayarwa a shafinka na Facebook tsarin da dole ne ku bi yana da sauki. A kowane hali, a ƙasa za mu bayyana abin da ya kamata ku yi don yin wannan, don ya kasance da sauƙi a gare ku don samar da shafin Facebook ɗinku da hadadden kantin sayar da abubuwa.

Don yin wannan sai kawai ka shiga shafin Facebook naka, inda zaka iya samun shop. Yana iya kasancewa lamarin ba ku ga wannan shafin ba, wanda zai zama dole hakan canza samfurin shafinka don adana samfuri.

Dangane da na biyun, ya kamata ka sani cewa shafukan shafi sun haɗa da shafuka da maɓallan da aka tsara don nau'ikan shafuka daban-daban. Kuna iya canza samfurin shafi a kowane lokaci ta bin waɗannan matakan:

Da farko dole ne ka shiga shafin Facebook na kasuwancin, inda zaka danna Shirya Bayani, wani zaɓi wanda zaka samu akan hannun hagu na shafin, wanda ke nuna duk bayanan da suka shafi kasuwancin ka. Bayan dannawa Shirya Bayani dole ne ka latsa Samfura da Tabs, wani zaɓi kawai a ƙasa Bayanin shafi, kuma a cikin menu a hannun hagu

A ciki zaku sami damar dannawa Shirya a maballin Samfurin yanzu, wanda zai sa ka ga zaɓuɓɓuka daban-daban. Dole ne ku zaɓi zaɓi Siyayya kuma a ƙarshe Aiwatar da samfuri.

Bayan zuwa wannan shafin zaku sami cewa dole ne ku karɓi daidaitattun sharuɗɗa da halaye. Sannan zaku sami damar zaɓar Sako don kwastomomin ku su aiko muku da saƙonni game da samfuran da suke sha'awarsu ko zaɓi biyan kuɗi akan wani gidan yanar gizon don jagorantar su zuwa wani gidan yanar gizon da kuke son su yi sayan su. Sa'an nan danna kan ci gaba.

Wannan zai baka damar zaban kudin da kake son amfani da shi zai shafi dukkan samfuran. Hakanan baza'a iya canzawa ba Sai dai idan kun yanke shawarar share shagon kuma ƙirƙirar sabo. A ƙarshe danna kan Ajiye kuma lallai ne ka kirkiri da kuma daidaita shagon ka.

A wancan lokacin kawai zaku sadaukar da kanku don ƙara samfuran zuwa shagon don wadatar dasu ga duk waɗanda suke sha'awar siyan su.

Lokacin ƙirƙirar samfuran, dole ne ku tuna cewa mai yiwuwa ne ba a ƙara su kai tsaye ba, amma saƙon zai bayyana wanda ke nuna cewa "A cikin tsari ne". Wannan saboda saboda dole ne ta hanyar inganci ta hanyar dandalin zamantakewar kanta.

Wannan dole ne ku tuna. A kowane hali, ya kamata kuma ka sani cewa kwastomomin ka ne kawai za su iya ganin shagon ka a shafin kamfanin ka na Facebook a wadancan yanayi wadanda a kalla akwai samfurin da aka amince da su. Sabili da haka, zaku jira su don yarda da dandamali don wannan kantin da aka haɗa cikin shafin Facebook ɗinku ya fara samuwa.

Kamar yadda muka nuna, zaɓi ne mai kyau don samar da mafi yawan abokan hulɗa tare da abokan ciniki, ko kun yanke shawarar sanya su zuwa babban gidan yanar gizonku don siyan samfurin da yake sha'awarsu ko kuma idan kun zaɓi su aiko muku da saƙo tare da karin bayani.

Wannan aikin yana mai da hankali ta yadda kowane kasuwanci zai iya amfani da shi. Wannan yana da amfani duka ga waɗancan shagunan da suka riga sun kasance akan yanar gizo kuma wanda zai zama mafi amfani kuma kai tsaye don tura mutum zuwa takamaiman samfurin a shagon su; Amma ga waɗancan mutane da ke siyar da samfuran su ta hanyar hanyoyin sadarwar jama'a, ba tare da shagon kan layi ba, kuma waɗanda ke neman tallace-tallace ta hanyar saƙonni kai tsaye.

Waɗannan kasuwancin na ƙarshe sune waɗanda suke da alaƙa da ayyukan hannu, kodayake gaskiya ne cewa yawancin 'yan kasuwa sun yanke shawarar ɗaukar matakan su na farko ta wannan hanyar, idan komai yayi aiki kamar yadda ake tsammani, sa tsalle zuwa kantin yanar gizo.

A zahiri, farawa tare da siyarwa ta hanyar hanyoyin sadarwar jama'a maimakon kafa kasuwancin lantarki zaɓi ne don la'akari yayin fara kasuwanci, musamman tunda saka hannun jari zai zama kadan ko sifili. Kowa na iya ƙirƙirar asusu a kan hanyoyin sadarwar jama'a don siyar da kowane samfura ko sabis.

Don farawa, yana iya zama kyakkyawan zaɓi don ƙoƙarin kafa abokin ciniki kuma fara daga ƙasa don ƙoƙarin kawo ƙarshen cimma nasara. Saboda wannan muna ba da shawarar ku ci gaba da ziyartar gidan yanar gizon mu, inda zaku iya koya game da dabaru da dabaru daban-daban don cimma wannan.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki