A zamanin yau akwai mutane da yawa da suka yanke shawara ƙirƙirar abun ciki na podcast, zaɓin da zai ba ku damar ƙirƙirar audios waɗanda ƙananan guntu ne waɗanda za a iya jin daɗinsu a kowane lokaci da wuri kuma waɗanda za su kasance, ga waɗanda ba su sani ba tukuna, kamar watsa shirye-shiryen rediyo amma kuna iya jin daɗi a duk inda kuma a duk lokacin da kuke so. son godiya ga dandamali daban-daban kamar Spotify, YouTube ..., game da abun ciki ne kawai na sauti wanda za'a iya magance batutuwa daban-daban kuma hakan na iya tayar da sha'awa ko ƙarami dangane da kowane mutum. Wannan tsari ne wanda ya ƙara zama mai ban sha'awa ga masu ƙirƙira abun ciki amma kuma ga duk wanda ke da alama ko kasuwanci, musamman a waɗancan yanayin da suke aiki a ƙarƙashin na sirri a cikin hanyar sadarwa, don haka samun damar isa ga yawancin mutane don bayar da abun ciki wanda zai iya zama mai inganci kuma za su iya sauraron kowane lokaci tare da ta'aziyya. A gaskiya ma, mutane da yawa suna juya zuwa podcast don koyo game da batutuwa daban-daban ko kuma sanin su yayin da suke zuwa aiki ta mota ko sufurin jama'a, wasu yayin da suke yin wasanni, da dai sauransu. Yiwuwar suna da yawa, amma ban da kwasfan fayiloli da kansu, akwai waɗanda ke son cin gajiyar waɗancan. kwasfan fayiloli halitta domin ƙirƙirar bidiyo don bugawa akan dandamali kamar YouTube, Daily Motion ko Vimeo.

Yadda ake ƙirƙirar bidiyo daga sauti don Podcast

A saboda wannan dalili za mu bayyana a ƙasa yadda ake kirkirar bidiyo daga Audios don Podcast cewa kun sami damar ƙirƙira kuma wanda yana da sauƙi kamar komawa zuwa shiri kamar Mai Yi Waveform, wanda zai isa cewa an ƙirƙiri fayil ɗin mai jiwuwa da haɗin Intanet. Wannan ya isa ya sami damar ƙirƙirar bidiyon ku daga sauti. Ka tuna cewa yawancin nasarar abubuwan da ke cikin kowane nau'in da aka buga a yau yana da alaƙa da yaɗa shi ta hanyar sadarwar zamantakewa, don haka idan da gaske kuna son kiɗan ku ko podcast ɗin ku ya isa ɗaukar hankalin masu amfani da alama yana da mahimmanci cewa akwai wallafe-wallafe ne da za su iya zama abin sha'awa ga masu sauraron ku. Misali, idan ka yanke shawarar yin hira da mutum, ba zai yi maka sha'awar gani sosai ba ka saka shi a asusun YouTube ɗinka idan hoton ya tsaya tsayin daka kuma kawai ana jin sautin. Wani abu mai sauƙi kamar raƙuman ruwa a motsi magana wani abu ne da zai iya sa wannan abun cikin ya fi sha'awar kallo, kuma yana iya ɗaukar hankalin mai amfani zuwa ga girma. Saboda wannan dalili, a nan muna ba da shawarar zaɓi kamar Mai Yi Waveform, wanda za'a iya ƙirƙira shi cikin sauƙi kawai ta hanyar shiga wannan sabis ɗin.
Wannan kayan aikin, wanda zaku iya samun damar ta latsawa NAN, wanda zai baka damar samar da mafita ga yankuna daban daban. Yana da wani aikace-aikacen kan layi kyauta, don haka ana ba da shawarar sosai idan kuna son canza fayilolin da kuka ƙirƙira zuwa tsarin bidiyo. Bugu da kari, baya buƙatar rajista don samun damar amfani da shi. Don amfani da shi sai kawai ka je gidan yanar gizo, inda za ka sami maɓalli da ake kira Fara, a kan abin da za ku danna don fara aikin. Da zarar ka latsa wannan maballin zaka sami edita, inda za ku sami wurin aiki wanda kawai za ku shigar da sautin ku da hoton da kuke son amfani da shi, da kuma nau'in motsin rai wanda ke sha'awar raƙuman ruwa. Sa'an nan za ku iya aiwatar da haɗin gwiwar don sauke bidiyon ku buga shi a shafukan yanar gizon ku. Ana iya maimaita wannan tsari sau da yawa kamar yadda kuke sha'awar kyauta, kasancewa hanya ce mai kyau don sanya wallafe-wallafenku tare da podcast mafi ban sha'awa ga masu amfani, musamman a matakin gani. a cikin waɗanda suke da tsarin bidiyo, amma kuma a cikin duk irin su, a cikin yanayin kwasfan fayiloli, suna neman cewa hoton zai iya goyan bayan abin da ke da mahimmanci na gaske, wanda shine yuwuwar sanya raƙuman ruwa ko hotuna waɗanda zasu iya saitawa da raka podcast. sanya. Ta wannan hanyar, zai yiwu a isa ga masu sauraro zuwa ga mafi girma, yana sa ya zama mafi kusantar cewa za su iya yanke shawarar sauraron podcast ɗin da aka ƙirƙira fiye da idan an buga shi da hoto guda ɗaya. Ka tuna cewa kwasfan fayiloli suna nan don tsayawa kuma na ƴan shekaru ana ƙara amfani da su ta hanyar waɗanda ke son raka masu sauraron su ta wata hanya ta dabam. Haɓaka saurin rayuwar mutane a yau yana nufin cewa a lokuta da yawa ana amfani da abubuwan da ke cikin sauti don samun damar sauraron su yayin da za su je aiki ko kuma a wani wuri dabam, kasancewa hanya ce ta inganta lokaci don samun damar koyan batutuwa daban-daban har ma da karɓa. wasu horo ko ilimi ta hanyar kwasfan fayiloli waɗanda ke ba mu dama da yawa. Duk da haka, idan bayan ƙirƙirar irin wannan nau'in abun ciki na audio kuna sha'awar samun damar buga shi a kan dandamali na bidiyo kamar YouTube, hanya mai kyau don yin shi ita ce ta hanyar ƙirƙirar bidiyo, ta haka za ku iya jin dadin sha'awa a cikin abubuwan da aka buga a cikin irin wannan tashoshi da dandamali, kuma ta wannan hanyar za a cimma cewa abubuwan da aka yi za su iya kaiwa ga adadi mai yawa na mutane. Ƙirƙirar bidiyo daga kwasfan fayiloli babban zaɓi ne ga duk waɗanda suka riga sun yi na ƙarshe, tun da ta wannan hanyar za su sami damar da yawa yayin da ake yin abun cikin su ya kai yawan masu amfani.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki