Kamar yadda yake cikin kowane aiki, girma a cikin wani Tashar YouTube an ƙirƙiri kwanan nan ko kuma an ba da ɗan ƙaramin dacewa kuma yanzu kuna shirye don ƙara haɓaka da mahimmanci aiki ne mai ɗan rikitarwa, musamman lokacin da kuke da ƙaramin masu sauraro, wanda zai iya ɗaukar watanni ko ma shekaru don cimma sakamakon.

Koyaya, a ƙasa za mu ba ku jerin nasihu waɗanda yakamata ku kimanta don karɓar taimakon da kuke buƙata yayin farawa da tashoshin ku, tare da jerin nasihu waɗanda suke da sauƙin amfani amma waɗanda zasu iya kawo canji.. Wasu daga cikin waɗannan nasihun sune kamar haka:

Nemo alkuki

A halin yanzu akwai adadi mai yawa a kan intanet, don haka yana da matukar wahala a fice daga sauran, kasancewa mafi dacewa don nemo takamaiman abubuwan da ba a ƙirƙira abun ciki ba ko kuma abin da ke da ƙarancin abun ciki, waɗannan sune waɗanda Suna iya haifar da zaɓin wannan alfarmar da ake tambaya don haɓaka abun ciki da ke akwai ko ba shi wani salo daban wanda ke jagorantar mu don samun kyakkyawan sakamako.

Yana da matukar mahimmanci a tuna cewa zaɓin niche yana da mahimmanci don samun damar girma, tunda idan wanda bai haifar da sha'awa mai yawa ba, muna iya samun wahalar sanya su kuma sanya su zama abin tunani don niche musamman.

Mai ji

Yana da muhimmanci sosai san masu sauraron ku lokacin ƙirƙirar abun ciki, tunda a kowane lokaci yakamata kuyi ƙoƙarin nemo abun ciki mai kayatarwa da jan hankali a gare ta. A saboda wannan dalili, yakamata ku kimanta ra'ayoyin su da yadda suke amsa abun cikin ku, duka tare da abubuwan da suke so da ƙuri'u mara kyau gami da sharhin da suka bari akan bidiyon ko ta yawan ra'ayoyi.

Duk wannan zai ba ku damar sanin wane abun ciki na waɗanda kuke lodawa zuwa tashar YouTube ɗinku ya fi aiki fiye da sauran. Ta wannan hanyar, zai fi kyau ku ci amanar waɗanda aka fi karɓa tsakanin masu amfani don samun ci gaba cikin sauri da inganci.

Ƙirƙiri hoton alama

A daidai lokacin da kuke haɓaka tashar YouTube ɗinku, yana da mahimmanci ku gwada ƙirƙirar alama kuma ku dage da ita don ƙoƙarin sa ta san ta. Don wannan ya zama lamarin, zai zama mai mahimmanci a yi amfani da tambari, launuka da fonts waɗanda koyaushe ana maimaita su kuma masu sauƙin tunawa, don duk wanda zai iya ganin waɗannan zai iya gane shi da sauri tare da tashar ku.

Wani alama yana taimakawa wajen samun babban yabo ta masu sauraro, wanda ta wannan hanyar zai iya saba da tashar kuma ya gane ta cikin hanya mai sauƙi lokacin da bidiyon ku ya bayyana akan allon su.

Siffar alama alama ce da dole ne ku kula da ita a kowane yanayi, ko kuna neman samun sarari a cikin duniyar YouTube ko a cikin kamfani da ke neman amfani da shi don haɓaka samfuransa ko ayyukansa. A saboda wannan dalili, yana da mahimmanci koyaushe a haɗa shi da hoton da yake da sauƙin ganewa da launuka, tambura ...

Daidaitawa

Kamar yadda yake a kowace hanyar sadarwar zamantakewa ko dandamali, yana da mahimmanci ku sami ɗaya daidaito ya dace da tashar YouTube don girma. Don yin wannan, masu ƙirƙira da yawa sun zaɓi kafa kalandar bugawa, suna sa su buga a kai a kai kuma cikin kwanciyar hankali, zama bidiyo biyu a mako a kan takamaiman kwanaki, bidiyo guda, uku ko ma kowace rana.

Bugu da ƙari, akwai waɗanda ke yin fare kan rarraba wallafe -wallafen su zuwa jigogi daban -daban ko tubalan kuma ƙirƙirar abun ciki game da shi, canza abun cikin kowane lokaci ko amfani da abun ciki da yawa a lokaci guda, kodayake wannan na iya rage jinkirin ci gaba da sauri. samun karin mabiya da masu biyan kuɗi. Ci gaba.

Yadda ake ganin masu biyan ku a YouTube

Idan kayi mamaki yadda ake ganin masu biyan kudi na a YouTube Dole ne ku tuna cewa dole ne ku bi jerin matakai waɗanda suke masu sauƙin aiwatarwa kuma hakan zai ɗauki secondsan daƙiƙu kaɗan, a cikin abin da zaku iya samun wannan bayanin da zai iya zama dacewa da ku, idan ya zo don sanin matsayinku na yanzu akan dandamali. Masu biyan kuɗi babbar hanya ce don ganin yadda tashar YouTube ke haɓaka, kodayake ba shine kawai abin la'akari don la'akari ba, tunda kuma ya zama dole ayi la'akari da sauran ƙididdigar kamar ra'ayoyi, misali.

A wannan yanayin, don bincika masu biyan kuɗin da kuke dasu, matakan da dole ne ku bi sune masu zuwa, dukansu suna da sauƙin aiwatarwa kuma hakan zai ɗauki aan dakikoki kaɗan don sanin shi:

  1. Da farko dai, tabbas, dole ne ka shiga tashar ka ta YouTube, wanda ya zama dole ka je aikace-aikacen ko kuma shafin yanar gizon dandalin, inda zaka shiga tare da sunan mai amfani da kalmar wucewa.
  2. Da zarar kayi shi, idan har ba a tabbatar da asusunka ba, yana da kyau ka yi haka don dalilan tsaro.
  3. Gaba dole ne ku je zuwa zaɓi Mahaliccin Studio, wanda zaka sameshi a cikin menu mai digo-dige wanda zaka samu bayan ka latsa hoton mai amfani naka a ɓangaren dama na sama na allon idan kana samun damarsa daga kwamfutar.
  4. Da zarar matakin da ya gabata ya yi, zai zama lokaci don danna zaɓi Community, wanda ke gefen hagu na allon, inda zaku sami menu tare da zaɓuɓɓuka daban-daban, ɗayansu shine Masu biyan kuɗi, wanda shine wanda zaka danna domin ganin jimillar mutanen da aka yi wa rajistar tashar ka a sama. Yana da mahimmanci ku sani cewa kawai kuna iya ganin adadin masu biyan kuɗin da suka yanke shawarar cewa rajistar ta jama'a ce, saboda idan basu yi hakan ta wannan hanyar ba, kodayake yawancinsu suna yi, ba zaku iya sani ba. Sabili da haka, yana da kusan kusan bayanai amma ba gaskiya bane 100% a wasu yanayi, yayin da a wasu (lokacin da duk masu amfani suka bada izinin san rajistar su) zai kasance.

Yana da muhimmanci a sani yadda ake ganin masu biyan kudi na a YouTube Saboda dalilai daban-daban, farawa da gaskiyar cewa yawan aiki a matsayin abin ishara ga sauran masu amfani, kasancewa mai nuna alama wanda ke ba da damar nuna wa sabbin masu amfani cewa abun cikinku na da inganci, kuma hakan zai sa ya fi dacewa zasu bi ka.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki