Akwai mutane da yawa waɗanda suke mamaki yadda za a zabi wanda zai ba ku amsa a Twitter, wani abu mai mahimmanci lokacin da kuke son more mafi girman sirri a cikin hanyar sadarwar zamantakewa, ba tare da akwai mutanen da za su iya kutsawa cikin wallafe -wallafen ku ba kuma waɗanda za su iya zubar da sharhi akan su kaɗan ko babu abin da ya dace kuma kuyi hakan tare da babban tabbaci.

Abin farin, don hana waɗannan nau'ikan yanayi faruwa, Twitter Zai ba ku damar zaɓar waɗanda za su iya ba da amsa ga wallafe -wallafen da kuka yi a kan hanyar sadarwar su, tsarin da za ku iya yi akan kowane tweet da kuka buga, ba tare da la'akari da lokacin da ya wuce tun lokacin da kuka buga shi ba.

Waɗannan ayyuka ne waɗanda zaku iya samu a cikin twitter mobile app, amma a halin yanzu ba a samun su a sigar gidan yanar gizon su, kodayake ba abin mamaki bane cewa suna ɗaukar 'yan makonni don kasancewa a cikin wannan dandalin kan layi. A wannan yanayin, za mu yi bayanin yadda zaku iya tantance wanda zai iya ba da amsa ga tweets ɗinku kafin buga su, sannan kuma yadda zaku iya yin daidai da waɗancan tweets ɗin da kuka riga kuka yi a baya kuma game da abin da kuke sha'awar, yi wannan daidaitawa mai sauƙi don ɗaukar ƙare.

Yadda za a zabi wanda zai ba ku amsa a Twitter kafin aikawa

Idan kana so zabi wanda zai iya amsa muku akan Twitter kafin aikawaYa kamata ku sani cewa dole ne ku yi tsari wanda zaku iya yi a cikin kowane tweets daban. Don yin wannan, duka a cikin aikace -aikacen ku akan wayoyin hannu tare da tsarin aiki na iOS da Android, dole ne ku je maɓallin don rubuta sabon tweet, wato kamar ka ƙirƙiri sabon matsayi kullum.

Da zarar kun rubuta tweet ɗin da ake tambaya, za ku ga cewa a cikin filin don rubuta shi, a ƙasa, akwai sashin da zai nuna «Kowa zai iya amsawa », wannan zai gaya muku yadda kuka saita zaɓin amsar da zaku buƙaci gyara idan kuna son keɓance waɗancan mutanen waɗanda ƙila za su iya ko ba su amsa littafin ba.

Idan ka danna kan wannan zaɓin za ka ga cewa sabon taga yana buɗewa tare da jimlar uku daban-daban za optionsu options .ukan don zaɓar wanda zai ba da amsa ga tweets ɗinku, don haka kuna iya keɓance yadda kuke son wannan fasalin ya kasance mai aiki. Zaɓuɓɓuka uku da kuke da su kuma waɗanda zasu taimaka muku haɓaka ƙwarewar ku akan hanyar sadarwar zamantakewa sune:

  • duk: Littattafanku suna da amsoshi masu buɗewa ga jama'a, ta yadda duk mai amfani da hanyar sadarwar zamantakewa zai iya ba da amsa ga tweets ɗinku, wato aikin da aka kunna ta tsohuwa a cikin hanyar sadarwar zamantakewa.
  • Mutanen da kuke bi: Ta wannan hanyar, kowa zai iya karanta tweet ɗin, amma waɗannan mutanen da kuke bi kawai a cikin hanyar sadarwar zamantakewa za su iya ba da amsa gare ta.
  • Mutanen da ka ambata kawai: A wannan yanayin, kamar yadda sunansa ya nuna, aiki ne wanda ta hanyar, kodayake kowa zai iya karanta tweet ɗin da kuka buga, za su iya amsawa idan kun bayyana waɗanda aka ambata tare da sunan mai amfani a cikin rubutun tweet, don haka ƙuntata sadarwa da yawa.

Yadda za a zabi wanda zai ba ku amsa a Twitter bayan aikawa

Yanzu da kuka sani yadda za a zabi wanda zai iya ba da amsa ga tweets ɗinku kafin aikawa, Lokaci ya yi da za a yi bayanin yadda za a yi daidai idan kuna son amfani da wannan canjin a cikin tweet ɗin da kuka buga a wani lokaci kuma yanzu, saboda maganganun da aka karɓa ko don wani dalili, kuna da sha'awar yin hakan Ƙuntatattun zaɓuɓɓuka dangane da sadarwa da amsa ta wasu masu amfani.

Kamar yadda zaku iya canza wanda zai iya ba da amsa ga tweets ɗinku da aka buga a baya, yakamata ku sani cewa zai shafi sharhin da aka yi bayan canjin, don haka ba zai shafi duk waɗanda aka riga aka buga ba. A wannan ma'anar, tsari don aiwatar da canjin sanyi shima mai sauqi ne don aiwatarwa.

Don farawa kawai dole ne ku je tweet a cikin tambayar da kuke sha'awar aiwatar da wannan gyara, don haka, da zarar kun kasance a ciki, danna kan maballin uku puntos cewa za ku samu a saman dama na tweet. Da zarar kun yi hakan, za ku ga taga mai fitowa yana bayyana akan allon wayarku, inda zaku iya tantance zaɓuɓɓuka daban-daban.

Daga cikin su duka za ku ga cewa a cikin wannan menu akwai zaɓin da ake kira Canja wanda zai amsa, dake can kasan ta. Kamar yadda yake a bayyane, kawai za ku danna shi don samun damar shiga, kuma, taga wanda zaku iya zaɓar wanda zai iya ba da amsa ga tweet ɗin ku. Zaɓuɓɓukan iri ɗaya ne da na shari'ar da ta gabata, wato:

  • duk: Littattafanku suna da amsoshi masu buɗewa ga jama'a, ta yadda duk mai amfani da hanyar sadarwar zamantakewa zai iya ba da amsa ga tweets ɗinku, wato aikin da aka kunna ta tsohuwa a cikin hanyar sadarwar zamantakewa.
  • Mutanen da kuke bi: Ta wannan hanyar, kowa zai iya karanta tweet ɗin, amma waɗannan mutanen da kuke bi kawai a cikin hanyar sadarwar zamantakewa za su iya ba da amsa gare ta.
  • Mutanen da ka ambata kawai: A wannan yanayin, kamar yadda sunansa ya nuna, aiki ne wanda ta hanyar, kodayake kowa zai iya karanta tweet ɗin da kuka buga, za su iya amsawa idan kun bayyana waɗanda aka ambata tare da sunan mai amfani a cikin rubutun tweet, don haka ƙuntata sadarwa da yawa.

Ta wannan hanyar, zaku iya zaɓar wanda ya fi dacewa da abubuwan da kuka fi so, don kawai mutanen da kuke la’akari da su za su iya yin sharhi a cikin tweets ɗinku idan kuna son zama masu taƙaitawa kuma kada ku bari kowa yayi tsokaci, kamar yadda zaɓin da aka kunna ta tsoho a cikin hanyar sadarwar zamantakewa, ɗaya daga cikin waɗanda aka fi amfani da su a duk duniya.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki