Idan kai sabon mai amfani ne zuwa Twitch, tabbas zaka kasance kana da sha'awar sanin irin kudin da suke kashe kuma yadda rajista na Twitch ke aiki. Ta wannan hanyar, za mu bayyana duk abin da kuke buƙatar sani game da su, a cikin wannan dandamali wanda ya zama sanannen tsarin watsa shirye-shiryen da ake da su a yau; Kuma hanya ɗaya don tallafawa masu ƙirƙirar abubuwan da kuka fi so shine yin rijistar tashoshin su. Ta hanyar yin haka, zaku biya wasu adadin kuɗi a kowane wata don biyan kuɗi; kuma zaka iya jin daɗin jerin keɓaɓɓun abun ciki.

Bari mu fara magana game da abin da aka sanya kuɗi a tashar Twitch ya kawo ku, da kuma matakan biyan kuɗi daban-daban wanda zaku iya samun damar su da farashin su. Bugu da kari, zamu kuma yi magana da ku game da yiwuwar Biyan kuɗi zuwa tashar kyauta kyauta wata ɗaya godiya ga Twitch Prime na Amazon.

Matakan biyan kuɗi

fizge yana matakan biyan kuɗi uku, tare da farashin da aka ƙaddara ta hanyar dandamali kanta kuma cewa, saboda haka, iri ɗaya ne a duk hanyoyinsa, ba tare da, a halin yanzu ba, akwai yiwuwar mahaliccin abun ciki da kansa ya ƙayyade farashi ɗaya ko wata. Abin da mai tashar zai iya saitawa shine ladan da masu biyan kuɗi za su samu a tsakanin damar da dandamali ya bayar.

Wani lokaci za ku sami abubuwan ado don yin hulɗa kamar emoticons da sauran lokuta waɗanda ba za ku sami fiye da tallafawa rafi da kuka fi so ba. A kowane hali, masu ƙirƙirar abun ciki da kansu suna da damar neman hanyoyin da za a ba wa masu biyan kuɗi kyauta ta hanyoyi daban-daban fiye da dandamali, kamar samun damar cin zarafi ko makamancin haka. Don haka, mahaliccin yana da zaɓuɓɓuka da yawa don samun damar ba da lada ga duk mutanen da suka ba da tallafinsu ta hanyar kuɗi.

Ta wannan hanyar, Twitch yana amfani da tsarin tara kuɗi, kodayake dole ne a kula dashi cewa ba duk tashoshi suke kunna shi ba. A kowane hali, lokacin da kuka shigar da watsa shirye-shirye akan dandamali, zaku ga maɓallin biyan kuɗi mai zuwa idan zai yiwu a yi haka:

Yadda ake yin yarjejeniyar haya

Kari akan haka, masu biyan kuɗi suna da wasu fa'idodi gaba ɗaya, kamar gaskiyar cewa iya kallon tashar ba tare da talla ba; ko kuma sami damar shiga taɗin idan yana cikin «Masu biyan kuɗi kawai«. Bugu da ƙari, magudanar ruwa na iya ba da rafin biyan kuɗi kawai ko wasu abubuwa waɗanda za su iya amfani da su azaman ƙarin alamun.

Akwai matakan biyan kuɗi uku, wanne ne masu zuwa:

  • 1 matakin: Yuro 4,99 kowace wata
  • Biyan Kuɗi Na Mataki 2: Tarayyar 9,99
  • Rijistar Mataki 3: 24,99 kudin Tarayyar Turai

Kari akan haka, daga lokaci zuwa lokaci Twitch yana gabatar da tayin talla wanda zai baka damar cin gajiyar wasu ragi a cikin biyan kudin wata-wata. Hakanan kuna da damar biyan kuɗi don watanni da yawa a lokaci guda biya kowane watanni 3 ko 6 sannan, sannan, amfana daga ɗan ragi kaɗan.

Hakanan, dole ne ku san hakan zaka iya yiwa wasu mutane kyautar rajistar, kodayake saboda wannan dole ne mutum ya kasance mai amfani da Twitch. Koyaya, zaku iya ba masu biyan kuɗi kyauta ga mutanen da bazuwar da suka biyo baya ko suke kallon yawo kuma don haka ku ba da goyon baya ga mai haɗin gwiwa.

Daga kowane biyan kuɗi streamer yana da riba wacce ta bambanta gwargwadon matakin. game da Mataki na 1, karɓi 50% na abin da ka biya; a matakin 2 ka samu 60%, kuma a Mataki na 3, Rarara yana samun kashi 80% na waɗancan euro 24,99.

Biyan kuɗi tare da Amazon Prime

fizge Sabis ne wanda yake na Amazon kuma ɗayan fa'idodin da za'a iya jin daɗin tare da Amazon Prime yana da alaƙa da wannan sabis ɗin. Masu biyan kuɗi na ƙarshen suna da damar da za su more a biyan kuɗi na wata daya, wanda ke nufin cewa zasu iya biyan kuɗi zuwa tashar guda ɗaya, duk wanda suke so, kyauta. Lokacin da ka shigar da zaɓuɓɓukan biyan kuɗi na mai gudana za ku ga cewa akwai zaɓi wanda zai ba ku damar jin daɗin watan kyauta, kodayake saboda wannan dole ne ku sami asusun Prime na Amazon wanda ke da alaƙa da Twitch.

Pointaya daga cikin abubuwan sani game da wannan biyan kuɗin kyauta wanda ya sauƙaƙe muku samun kwangilar Amazon Prime shine ba a sabunta ta atomatik kamar yadda zaku iya yi dangane da batun biyan kuɗi na yau da kullun, wanda za'a sabunta ta wannan hanyar sai dai idan kun nuna ba haka ba. Sabili da haka, lokacin amfani da kuɗin ku ta hanyar Amazon Prime za ku ga cewa, da zarar wata ɗaya daga biyan kuɗi ya ƙare, za ku zama cire rajista ta atomatik. Koyaya, kowane wata zaku sami damar sake yin rajista kyauta, ko dai zuwa tashoshi ɗaya ko ku bambanta tsakanin tashoshi daban-daban.

Wani batun da za a sani a wannan batun shi ne cewa duk kyauta na biyan kuɗi na Firayim Minista sune Tier 1, wanda ke nufin cewa za ku sami dama ga mafi kyawun ladaran da dandalin ke bayarwa. Sabili da haka, idan kuna son samun rajista na Mataki 2 ko Level 3, ba zai zama mai inganci ba kuma dole ne ku biya cikakken kuɗin kuɗin da ya dace.

da Biyan kuɗi sune hanyar da masu amfani zasu iya sakawa masu ƙirƙirar abun cikin don samar da abun ciki. Ka tuna cewa koda kuwa dandamali ne na kyauta gaba ɗaya, masu kirkira sunyi ƙoƙari don samar da abun ciki wanda yake da sha'awa ga masu sauraren su, don haka gaskiyar samun damar basu lada da waɗannan kuɗin, wanda a yanayin Mataki na 1 It yana da matukar tattalin arziki, zai iya taimaka muku sosai.

Hakanan, a yayin da baku so ko ba ku da damar haɗin kai ta hanyar biyan kuɗin da aka biya, kuna iya duba tallace-tallace hakan a wani lokaci na iya "yanke" abubuwan da kuke jin daɗi na ɗan lokaci. Duk da wannan, yana da kyau a kalli tallan kuma a guji amfani da masu toshe talla, saboda wannan wata hanya ce da za ta taimaka wa mai ƙirƙirar abun ci gaba da ƙirƙirar nishaɗi.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki