Da farko, kawai yin tunani game da haɓaka kanku ko kasuwancin ku akan Instagram, yana da mahimmanci a zaɓi samfurin sakawa daidai. Zaɓin da ya dace zai taimaka muku a matakin ƙirƙirar asusu, a matakin zana grid don posts, da kuma tsara tsarin abun ciki don posts.

A zahiri, sakawa yana ƙayyade halayen ku akan Instagram. Kuma, idan kun gudanar da shafin da kanku, ya kamata ku kasance da kwanciyar hankali tare da ƙirar sakawa da aka zaɓa.

Akwai manyan kwatance guda 4 na sakawa:

Tallace-tallacen Instagram na alamar sirri

Bulogi na sirri shafi ne na takamaiman mai amfani, wanda ya dogara da halayen mai amfani da abubuwan sha'awar, a cikin wannan asusun mai amfani yana raba lokuta masu ban sha'awa na rayuwarsa ko aiki tare da abokai. Shafukan yanar gizo na sirri suna ba ku mafi aminci da haɗin gwiwar masu biyan kuɗi. Mutane suna son yin magana da mutane kuma su amince da mutane.
Wannan zaɓin ya dace idan kuna haɓaka kanku a matsayin ƙwararre a wani fanni ko kuma idan kuna da blog na sirri.

Ci gaba akan Instagram ta hanyar ƙungiyar masu sha'awa

Maudu'in al'umma shafi ne da ke haɗa masu amfani waɗanda ke sha'awar wani batu. Wannan nau'in al'umma yana tara masu sauraro tare da buƙatun gama gari a kusa da asusun, wanda sannan ana ba da samfura ko sanarwar samfur waɗanda suka dace da bukatun masu sauraro.

Bayan aikin da aka ce shafin akwai ɗaya ko ƙungiyar masu amfani da haɗin kai ta hanyar buƙatu gama gari. Da farko, waɗannan al'ummomin suna samar da abun ciki da kansu, godiya ga ƙoƙarin waɗanda suka kafa, kuma yayin da adadin masu biyan kuɗi ke ƙaruwa, da son rai suna amfani da abun ciki da masu biyan kuɗi suka bayar.

Ƙirƙirar sanannen al'umma aiki ne mai wahala, batun da aka zaɓa dole ne ya zama abin sha'awa ga mahaliccin kansa, a yau da kuma nan gaba. A tsawon lokaci, ana ƙara masu ƙirƙira ga al'umma: masu samar da abun ciki waɗanda ke tallafawa al'umma, rubuta wasiƙun baƙi don al'umma, kuma suna haɓaka kansu ta wannan hanyar. Aikin ƙirƙirar irin wannan al'umma ya sami barata ta hanyar ingantaccen aminci na masu amfani waɗanda suka amince da ra'ayi mai iko da aka bayyana a madadin al'umma kuma suna siyan samfuran da al'umma ke bayarwa.

Hoton asusun Instagram

Asusun hoto wani nau'i ne na al'umma mai jigo, a cikin wannan asusun ba a sayar da kome ba, al'umma na aiki don gane alama da ƙungiyar samfurori. Al'umma suna ba da labari game da samfur, cancantarsa ​​da ayyukan ana aiwatar da su a tsakanin masu sha'awar samfurin ko alamar. Yana da wani irin fan club. Shahararrun wakilan wannan nau'in asusu sune manyan kamfanoni waɗanda manufarsu ba shine siyar da samfur nan da yanzu ba, amma don shawo kan masu amfani da masu siye cewa suna buƙatar wannan takamaiman samfurin ko samfurin wannan tambarin.

Tallan kantin sayar da Instagram

Shafin kantin sayar da 'yan kasuwa wani asusu ne wanda manufarsa ita ce sayar da kaya ko ayyuka kai tsaye. A cikin irin wannan asusun, ana gabatar da hotunan samfuran tare da cikakkun bayanan su, fasali, farashi, da kiran kai tsaye don siye.

Ana la'akari da fa'idodin takamaiman samfuran da amfanin su ga masu siye. Ana tattara rayayyun ra'ayoyin kan amfani da samfuran da aka saya.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki