Akwai masu amfani da yawa, ko ƙwararru ne, kantuna, samfura ko ɗaiɗaikun mutane, waɗanda ke son samun bayanan martabarsu Instagram tare da tabbatarwa daidai, matakin da ya fi mahimmanci fiye da yadda ake tsammani, musamman a matakin alama da na sirri, tun lokacin da wannan tabbaci, wanda aka gane sauƙin lokacin shigar da bayanin martaba ta hanyar duba alamar ƙarƙashin bangon madauwari mai shuɗi, Yana sa wanda ya shiga profile ya ga cewa duk wanda ke bayan wannan asusu shine ainihin ainihi ko kuma mutumin da yake magana akai.

Yadda ake neman tabbaci na asusu akan Instagram

Na dogon lokaci, masu amfani ba za su iya tambayar hanyar sadarwar zamantakewa don tabbatar da asusun su ba, amma na 'yan watanni yana yiwuwa ga kowane mai amfani. Wannan baya nufin cewa kowa zai iya kuma zai sami tabbaci daga dandamali, amma eh yana yiwuwa a nemi shi.

Yadda ake neman tabbaci na asusu akan Instagram mataki-mataki

Don neman tabbaci na keɓaɓɓen, alamar ko asusun kamfani, dole ne ku bi waɗannan matakan:

  1. Da farko dai dole ne isa ga bayanin martabar ku na Instagram kuma tafi sanyi
    Yadda ake neman tabbaci na asusu akan Instagram
  2. Da zarar kun shiga sanyi, kawai dole ne ka gungura ta cikin zaɓuɓɓuka daban-daban kuma danna kan Neman Tabbatarwa.
    Yadda ake neman tabbaci na asusu akan Instagram
  3. Bayan ka danna wannan zabin, wata sabuwar taga za ta bude inda za a cika filaye da dama don neman tantancewa, taga wanda aikace-aikacen yana tunatar da mu cewa. "Tabbataccen alamar alama ce da ke bayyana kusa da sunan wasu asusun Instagram don nuna cewa suna wakiltar sahihancin kasancewar wani fitaccen ɗan kasuwa, alamar duniya ko wata ƙungiya." yayin da yake gaya mana haka " ƙaddamar da buƙatar tabbatarwa baya bada garantin cewa za a tabbatar da asusun." 

    Daga cikin filayen da za mu cika a wannan sashe mun sami:

    • Sunan mai amfani: Ta hanyar tsoho, sunan mai amfani na yanzu wanda muke da shi a cikin bayananmu a cikin Instagram za a sanya shi, filin da ba za a iya gyara shi ba.
    • Suna da sunan mahaifi: Dole ne mu sanya ainihin suna da sunan mahaifi.
    • An san ku kamar: A cikin wannan sashe dole ne mu nuna da wane suna ne aka san mu, ko dai ainihin sunanmu ko wani nau'in laƙabi ko laƙabi da jama'a ko mabiyanmu za su iya gane mu da shi.
    • Category: Kamar yadda sunanta ya nuna, dole ne mu zaɓi nau'in da muke ciki daga menu mai saukewa, ya kasance wasanni, kiɗa, siyasa, masu tasiri, blogger, kungiya, da dai sauransu.
    • Haɗa hoton takardar shaidar ku: Dole ne a zaɓi fayil ɗin akan na'urarmu don loda shi zuwa buƙatar tabbatarwa, la'akari da cewa daga dandalin sada zumunta an gaya mana cewa. “Don duba aikace-aikacenku, muna buƙatar takaddar shaidar shaidar hoto ta hukuma wacce ke nuna sunan ku da ranar haihuwa (misali, lasisin tuƙi, fasfo ko katin shaida na ƙasa) ko takaddun hukuma daga kamfanin ku (dama haraji, lissafin amfani na kwanan nan. ko dokokin kamfani).Yadda ake neman tabbaci na asusu akan Instagram


Da zarar an cika duk waɗannan filayen, duk abin da za ku yi shine danna Enviar kuma ku jira dandali ya bamu amsa. Instagram za ta sake nazarin buƙatarmu kuma, da zarar ta yi haka, za ta aiko mana da imel ɗin da ke ba da shawarar karɓuwa ko ƙi.

A yayin da Instagram ya musanta buƙatar, dole ne ku jira kwanaki 30 kafin ku sake neman tabbaci.

Sharuɗɗan Instagram don tabbatar da asusu

Daga Instagram suna da asusu jerin sharuɗɗan da suke bi don bayarwa ko ƙi buƙatun da ke fitowa daga masu amfani don samun tabbacin da aka daɗe ana jira na asusun su. Sharuɗɗan da suka biyo baya daga dandalin sune kamar haka:

  • Gaskiya: Dole ne asusun ya zama na gaske, wato, wakiltar wani mutum na ainihi, ƙungiya ko kasuwanci mai rijista, babu asusun da ba ya nufin wani "marasa gaskiya" mutum ko alama.
  • Bambance-bambance: Dole ne asusun ya kasance shi kaɗai a kan mahaluƙi ko mutumin da yake wakilta, don haka daga dandamali suna ƙoƙarin tabbatar da asusu ɗaya na kowane mahalli, ko da yake akwai wasu keɓancewa a cikin yanayin wasu asusun hukuma na kamfanoni ko kasuwancin da ke aiki. suna da bayanan martaba daban-daban akan dandamali a cikin yaruka da yawa, dukkansu na hukuma ne. Ya kamata ku tuna cewa asusun da ke yin nuni ga abubuwan buƙatu na gaba ɗaya kamar hotunan motoci ko wasanni, alal misali, ba a tabbatar da su ba.
  • cikakkiya: Dole ne asusun da za a tabbatar da shi ya zama asusun jama'a wanda ke da tarihin rayuwa, hoton bayanin da ya dace da kuma cewa, ƙari, ya yi aƙalla ɗaba'a ɗaya, wato, cika filayen da aka yi la'akari da asali a cikin bayanin martaba. Hakazalika, daga Instagram sun dage cewa ba za a iya sanya hanyoyin haɗin kai zuwa wasu hanyoyin sadarwar zamantakewa a cikin BIO ba, kasancewar abin da za a yi la'akari da shi lokacin neman tabbaci.
  • Mahimmanci: Wannan shi ne mafi mahimmanci kuma a lokaci guda mai rikitarwa al'amari don cimma, tun da yake don samun tabbacin asusun a cikin sadarwar zamantakewa ya zama dole cewa asusun yana wakiltar wani ko wani abu da aka sani da "sannu da kuma nema", don haka sai dai idan ko asusun mutum ne ko sanannen alama, ba zai yuwu a sami wannan tabbacin ba, aƙalla a wannan lokacin.

Ta wannan hanyar, bin matakan da aka ambata a sama, zaku sami damar yin buƙatun tabbatar da asusun ku na Instagram, kodayake muna ba da shawarar cewa, kafin yin hakan, ku yi la'akari da ƙa'idodin da aka ambata a nan don kada ku ɓata lokaci yin aiki. buqatar idan bayan tabbatar da waɗannan abubuwan kun san cewa ba ku bi ɗaya ko fiye daga cikin abubuwan da ke da kima da kuma la'akari da dandamalin zamantakewa don ba da tabbacin bayanin martaba.

A gefe guda kuma, idan kun bi su duka, muna ƙarfafa ku don tabbatar da asusunku a yanzu, saboda hakan zai taimaka wajen inganta keɓaɓɓen hoto ko alamar ku ga sauran masu amfani da dandalin.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki