Instagram Yana ɗaya daga cikin hanyoyin sadarwar zamantakewa da aka fi amfani da su a duk duniya, kuma kodayake galibi yana da saurin ɗaukar bidiyo da hotuna, wataƙila muna iya ganin yana aiki a hankali, kuma a wannan lokacin za mu yi bayani yadda ake gyara idan Instagram tayi jinkiri.

Idan kuna fama da wannan matsalar tare da hanyar sadarwar zamantakewa, wannan na iya kasancewa saboda dalilai da yawa, kodayake babban na iya kasancewa saboda intanet cewa kuna da shi a wancan lokacin, kodayake akwai abubuwa daban -daban waɗanda zasu iya sa aikace -aikacen ya yi rashin aiki.

Duk da wannan, ba za a iya yanke hukunci cewa matsalar tana tare da aikace -aikacen da kanta. A kowane hali, ta cikin layin nan masu zuwa zamu yi bayanin yadda zaku iya warwarewa idan hanyar sadarwar zamantakewa tayi jinkiri. Za mu bayyana jerin batutuwa da za mu tuna:

Duba ainihin matsayin sabobin Instagram

Idan kana son sani yadda ake gyara idan Instagram tayi jinkiri, Abu na farko da yakamata kayi shine duba matsayin sabobin Instagram, tunda idan irin wannan matsalar ce zai zama baki ɗaya gare ku, don haka kawai za ku jira a warware ta. A kowane hali, don bincika shi dole ne ku bi tsari mai sauƙi.

Dole ku ziyarci wannan gidan yanar gizo Kuma kai tsaye za ku ga matsayin sabobin na Instagram, kuma ku ma za ku iya sanin lokacin da haɗarin sabar na ƙarshe ya faru kuma babu wani kuskure a cikin hanyar sadarwa wanda zai iya shafar aikinsa.

Duba haɗin intanet ɗinku

Instagram Aikace -aikacen ne wanda ya dogara gaba ɗaya akan haɗin intanet, don haka ba za ku iya amfani da hanyar sadarwar zamantakewa ba tare da haɗin kai da ita ba, tunda duk ayyukan suna kan layi. Don haka, idan Instagram tayi jinkiri, yana iya kasancewa saboda kuna da saurin haɗin haɗin gwiwa.

Sabili da haka, ƙila ba za ku iya gane ta ba amma kuna da ƙarancin siginar siginar WiFi ko kuma an haɗa ku da hanyar sadarwar da, saboda kowane dalili, ke ba da raguwa sosai. Wannan, alal misali, na iya faruwa lokacin da masu amfani da yawa da aka haɗa zuwa cibiyar sadarwar WiFi iri ɗaya, don haka dole ne ku yi amfani da wani haɗin bayanan.

Don kuma bincika haɗin da kuke da shi kuna iya yin gwajin sauri akan wayarku, ta hanyar isa ga kowane gidan yanar gizon da ke da ma'aunin gudu don haka za ku iya sanin saurin saukar da abin da kuke da shi. Akwai gidajen yanar gizo da yawa akan gidan yanar gizon da aka mai da hankali kan nuna saurin haɗin intanet.

Sake kunna Instagram

Idan kana nema yadda ake gyara idan Instagram tayi jinkiri, ɗayan ayyukan farko da zaku iya ɗauka shine sake farawa instagram. Dole ne kawai ku rufe aikace -aikacen gaba ɗaya ko tilasta dakatar da shi daga kwamitin saitin wayar. Hakanan, zaku iya sake kunna wayar hannu, don ku sami damar rufe duk aikace -aikacen don haka duba idan an warware matsalar.

Sake shigar da Instagram

Instagram Yana da aikace -aikacen da ya kasa sauƙaƙe kuma yana da adadi mai yawa na haɗi da kayan aikin ciki waɗanda ake sabuntawa kowace rana. Don haka, ɗayan mafita mai yuwuwar da kuke da ita shine share aikace -aikacen da bayanan sa; sannan a sake sanya shi don a sake ƙara duk bayanan app ɗin zuwa wayarmu ta hannu, da sauri kawar da duk wata matsala a cikin aikace -aikacen.

Gwada sigar yanar gizo ta Instagram

Kodayake Instagram aikace -aikace ne wanda aka tsara musamman don amfani dashi a cikin ku wayoyin salulaSiffar gidan yanar gizo cikakke ce, kodayake tana da takaitattun ayyuka, kamar rashin yiwuwar loda Labarai ko abun ciki zuwa ciyarwar, amma kuna iya ganin wallafe -wallafen wasu masu amfani, kamar, yin sharhi ko amfani da Instagram Direct.

Ta wannan hanyar, a cikin yanayin cewa akan wayoyinku kun sami wannan aikace -aikacen Instagram yayi jinkiri, kuna iya ƙoƙarin amfani da sigar yanar gizo na cibiyar sadarwar zamantakewa. Ta wannan hanyar zaku iya ganin idan matsalar tana cikin hanyar sadarwar zamantakewa ko a cikin wayar hannu ko app da kanta.

Duba izinin Instagram

Don aikace -aikacen wayoyin hannu suyi aiki yadda yakamata, kuna buƙatar samun kaɗan mafi ƙarancin izini da za a bayar ga aikace -aikacen. Instagram cibiyar sadarwar zamantakewa ce da ke buƙatar izini da yawa waɗanda dole ne a ba su, amma yana yiwuwa kun zo ku ƙaryata shi bisa kuskure kamar haɗin intanet.

Wannan zai sa Instagram ba ta da hanyar sadarwa kuma ta gaza gaba ɗaya. A wannan yanayin, ba wai Instagram ya yi jinkiri ba, shine cewa ba za ta iya haɗa kai tsaye zuwa cibiyar sadarwar ba kuma ba za ta ɗora ba. Don wannan dalili, idan wannan shine shari'arka, zaku iya zuwa saitunan wayarku don bincika izinin cibiyar sadarwa kuma ku ba su idan ya cancanta. Don haka ya kamata ku iya magance matsalar ku.

Waɗannan su ne wasu zaɓuɓɓukan da za ku iya sani yadda ake gyara idan Instagram tayi jinkiri. Wasu daga cikinsu yakamata su taimaka muku warware matsalolin da kuke fuskanta a cikin hanyar sadarwar zamantakewa ko sanin cewa matsala ce a wajen ku. A cikin shari'ar ta ƙarshe, abin da kawai za ku iya yi shine jira Instagram don warware matsalolin sa kuma ya sake yin aiki bisa al'ada.

Wata alama don sanin idan matsalar ta kasance a cikin sabobin Instagram, shine lokacin raba waɗannan tare da Facebook da WhatsApp, al'ada ce idan sun kasa yin hakan akan dukkan dandamali uku. Don haka, idan Instagram yayi muku mummunan aiki, zaku iya ƙoƙarin amfani da Facebook da WhatsApp duka don haka duba idan su ma suna fama da matsalar, wanda zai ba ku bayanai game da yiwuwar kuskure a wajen ku.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki