Instagram ita ce hanyar sadarwar zamantakewar jama'a da aka fi so ga miliyoyin mutane a duniya, wanda ya sa mutane da yawa su zama masu ban sha'awa la'akari da jerin nasihu, dabaru da ayyukan da ya kamata a sani, godiya ga abin da zaku iya samun fa'ida daga hanyar sadarwar.

Kasancewa sane da cewa yana iya zama abin sha'awa ga mutane da yawa, a ƙasa zamu tattauna game da dabaru da ayyuka daban-daban waɗanda suka cancanci sanin:

Dakatar da ganin rubuce-rubuce da / ko labarai daga asusun da kuke bi

Idan ba kwa son ci gaba da ganin hotuna, bidiyo ko labaran wasu mutane da kuke bi, amma kuma baku son bibiyar su, kuna iya yi musu shiru A hanya mai sauki. Don farawa dole ne ka je asusun da kake sha'awar yin shiru sannan danna maballin Following, sannan danna kan Shiru.

Ta yin hakan, zaku ga cewa kuna da ikon yin shiru da sakonnin, sa bakin labarai, ko kuma duk su yi shiru. Allyari akan haka, zaku iya sa baki da labarai ta hanyar danna matsi akan labari a cikin babban abincinku ko daga bayanin martaba.

Sake shirya tsarin matatun ka

Idan kanaso a rarrabe matatun kuma kawai a nuna wadanda da gaske kuke amfani dasu, yakamata ku sani cewa mai yiwuwa ne shirya filtata. Don yin wannan, lokacin da za ku buga sabon hoto ko bidiyo akan asusun ku na Instagram, dole ne ku je tace, tare da gungurawa zuwa ƙarshen matatun, inda zaku danna Administer.

Sannan latsa ka riƙe gunkin layuka uku da ya bayyana kusa da kowane matatar kuma tana gefen hagu na allon, don sake tsara tsarin su. Daga can zaka iya zaɓar ko zaɓin da'irar da suka bayyana a gefen dama na kowane matatar don ɓoye ko nuna matatun da ake so. A ƙarshe, da zarar ka tsara su ko ka ɓoye waɗanda ba su ba ka sha'awa, lokaci ya yi da za a danna Shirya Don adana saitunan.

Yi bitar duk sakonnin da kuka 'so'

Idan a kowane lokaci kuna son samun hoton da kuka "so" a baya kuma ko kuma kawai bincika duk wallafe-wallafen da kuka "so", ya kamata ku sani cewa Instagram tana da zaɓi a gare ta.

Tsarin yana da sauƙi kamar zuwa ga bayanan mai amfanin ku kuma danna maɓallin tare da layuka uku na kwance waɗanda za ku samu a ɓangaren dama na sama na shi, inda a cikin menu mai zaɓi za ku zaɓi sanyi sannan kuma a ciki Asusun

Da zarar cikin menu Asusu Dole ne ku danna Sakonnin da kuka so, wanda duk za'a nuna shi akan allo, sabo-sabo da kuma tsufa. Ta wannan hanyar, zaku iya ganin duk ma'amalar ku ta hanyar "like" tare da wallafan mai amfani tun lokacin da kuka fara amfani da sanannen hanyar sadarwar jama'a.

Createirƙiri gajerun hanyoyin amsawa na gama gari

Idan kana da wayar hannu ta iOS, ya kamata ka san cewa kana da damar ƙirƙirar tsokaci waɗanda ba su cika ba don samun damar amsa tambayoyin da ake yawan yi a cikin sauri. Idan kuna sha'awar yadda ake yinta, abu ne mai sauki kamar zuwa ga bayanan mai amfani na Instagram da danna kan gunkin tare da ratsi uku na kwance waɗanda suka bayyana a saman dama na allon. Da zarar kayi shi dole ne ka je sanyi.

A wannan sashin dole ne ku latsa Mahalicci kuma daga baya Da sauri ya amsa, don zaɓar Sabuwar amsa mai sauri a ƙasa.

Sannan zaku zaɓi wasu kalmomi ko jimloli don aiki azaman gajerar hanya, kuma a cikin ɓangaren Mensaje dole ne ku ƙara yawan amsar da kuke son ƙirƙirawa. Da zarar kun ƙirƙira shi, kawai zaku danna Ajiye.

Ta wannan hanyar, duk lokacin da kake son amfani da wannan tsokaci dole ne ka fara rubuta jumlar kuma wayarka ta hannu zata kammala shi kai tsaye.

Adana abubuwan da kuka fi so

Idan ka ga littafin da kake son ajiyewa saboda kowane dalili, ya kamata ka sani cewa akwai wasu zaɓuɓɓuka fiye da zuwa hotunan kariyar gargajiya, tunda yana da sauƙi kamar adana abubuwan da kuka fi so.

Don yin wannan, kawai dole ne ku je wancan ɗab'in ɗin kuma danna shi. ajiye gunki wannan yana bayyana a ƙasan dama na kowane matsayi. A wannan lokacin za a sanya shi ta atomatik a cikin tarin jituwa, kodayake kuna da damar adana shi a cikin takamaiman ɗayan idan kuna so don ku sami wallafe-wallafe daban-daban. Idan wannan shine fatarku, kawai ku danna ƙasa ku zaɓi Ajiye ciki, inda zaku iya zaɓar kowane tarin abubuwan da kuka ƙirƙira a baya ko danna gunkin «+ », domin kirkira da sanya sabon rukuni.

Don ganin ajiyayyun wallafe-wallafen kawai za ku je bayanin martabarku, danna gunkin tare da layuka uku na kwance waɗanda ke saman dama kuma danna kan An yi ajiya. A can, za a nuna kowane rukuni kuma a cikin kowane ɗayan abubuwan da aka adana. Ta wannan hanyar zaku iya tuntuɓar su duk lokacin da kuke so.

Share tsofaffin sakonni daga bayanan ku ba tare da share su ba

Idan kuna so, zaku iya adana waɗannan wallafe-wallafen da kuka yi amma ba tare da kawar da su gaba ɗaya ba. Don yin wannan, dole ne ku je littafin da kuke son adanawa kuma dole ne ku danna kan maki uku wanda ya bayyana a saman ɗab'in kuma zaɓi Amsoshi.

Don yin bitar duk wallafe-wallafen da aka adana dole ne ku je bayanin martabarku kuma danna gunkin layin layi uku kuma danna kan Amsoshi. Ta yin haka zaka ga naka Taskar Labarai da kuma Taskar labarai. Ta danna kan ɓangaren sama zaka iya canzawa tsakanin su biyun.

Waɗannan ƙananan nasihu da dabaru na iya taimaka muku ku sami fa'ida sosai game da bayanan ku na Instagram, don haka ku more mafi kyawun mai amfani. A wasu lokuta na gaba za mu ci gaba da ba ku labarin wasu nasihu da dabaru da za ku iya amfani da su ta yadda za ku ci gajiyar wannan dandalin na zamantakewar, wanda miliyoyin mutane suka fi so.

Amfani da kukis

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don ku sami ƙwarewar mai amfani mafi kyau. Idan ka ci gaba da bincike kana bada yardarka ne don karban abubuwan da muka ambata a sama da kuma namu Kukiyar Kuki

Yarda
Sanarwar Kuki